ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 6263
ตอบกลับ: 20
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

~ สุขสันต์วันเกิดน้องต๊ะ"Taka"ครับ ~

[คัดลอกลิงก์]
Happy Birthday ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
    ขอให้มีความสุขมาก ๆ ด้วยคร๊าบบ   
สุขสันต์วันเกิดค่ะน้องต๊ะ สุข สดชื่น สมหวัง นะคะ
สุขกายสบายใจนะ ต๊ะ
น้องต๊ะ สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดน่ะ
สุขสมหวังในทุกสิ่ง ประสบความสำเร็จในทุกทก ๆ ด้านครับ อย่าเจ็บ อย่าจน รวย ๆ  ๆ ๆ ๆ ครับ
HBD ด้วยนะคร้าบบบบ
สุขสันต์วันเกิดๆ
สุขสันต์วันเกิดครับ
ขอให้มีชีวิตที่ดีงาม
ขอบคุณทุกๆ ข้อความของทุกๆ คนนะครับ ทั้งคนที่เจอกันบ่อยๆ และคนที่ไม่ได้เจอกันนานมากๆ ทุกๆ คำอวยพรสร้างรอยยิ้มและกำลังใจที่ดีให้ผมมากๆ ขอให้ทุกๆ คน สมหวัง และมีความสุขในทุกๆ วินาทีของชีวิตเช่นกันครับ ขอบคุณครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้