ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 7720
ตอบกลับ: 28
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขุนแผนพรายกุมาร พิมเล็ก พึ่งนิมนต์มาใหม่ครับ

[คัดลอกลิงก์]
เป็นไงบ้างครับ  แต่สภาพสึกไปหน่อย เน้นพุทธคุณครับ องค์ที่2 ของหลวงปู่ชื่นครับ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
เป็นเนื้อเดียวกับพิมพ์ใหญ่ค่ะ(เนื้อผงพุทธคุณ) ปัจจุบันหายากสุดสุด
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-5-19 23:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จ๊อ ตอบกลับเมื่อ 2014-5-19 23:07
เป็นเนื้อเดียวกับพิมพ์ใหญ่ค่ะ(เนื้อผงพุทธคุณ) ปัจจุ ...

ขอบคุณข้อมูลดีๆครับพี่จ๊อ
สาธุหลวงปู่ชื่นเมตตาผม ดีใจมากๆเลย
ต่อไปก็จะเพิ่มขึ้นๆๆ สาธุ
สวยครับ
สวยครับ
งามมากครับ
เยี่ยมๆๆๆๆๆ
ไม่เคยได้เป็นเจ้าของเลยจิงจิง
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-5-21 21:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณครับพี่ๆทุกคน  หลวงปู่ชื่นเมตตามือใหม่อย่างผมจริงๆ

รอชม ขุนแผนชมตลาดต่อได้เลยครับ
รอชมครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้