ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> พระผงอาถรรพ์พระเจ้าแผ่นดิน และ พระผงอาถรรพ์ธรรมราชาเวท <<

[คัดลอกลิงก์]
ได้ครบก็สุดยอดครับ
พระผงอาถรรพ์พระเจ้าแผ่นดิน รออาจารย์สร้างอีกรอบ รุ่นแรกของหลวงปู่ เก็บไม่ไหวจริงๆ
เก็บไม่ไหวกะเก็บไม่ทันพิมพ์ใหญ่ก๊าบ

แต่ใส่พิมพ์เล็กก้อใจร่มๆดีก๊าบ
สุดยอด
พิมพ์เล็กก็แจ่มแล้ว มีแบบฝังตะกรุด

ผมใส่นอนขอชมบารมี ฝันเห็นพญานาค(ครึ่งบนเป็นผู้ชายท่อนลางเป็นครีบ)ประมาน6-7องค์ล้อมวงกันอยู่ใต้น้ำตกครับ ศักดิ์สิทธิ์มากครับ
june ตอบกลับเมื่อ 2015-6-17 13:48
ผมใส่นอนขอชมบารมี ฝันเห็นพญานาค(ครึ่งบนเป็นผู้ชายท ...

สวยจังเลยครับ
องคืนี้คงได้แค่มองเท่านั้นหละครับ....สวยมาก ยินดีด้วยที่ได้ครอบครอง  
สวยงามมากครับ
ขอบคุณทุกท่านครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้