ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ศร.ทำดีที่สุดแล้ว???

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย AUD เมื่อ 2013-4-21 15:16

อยากขอบคุณอีกสักครั้ง ที่เธอยังไม่ทอดทิ้งกันที่เธอนั้นยืนข้างฉัน ในวันที่ไม่มีใคร ในวันที่ฉันล้มลง
ในวันที่ฉันร้องไห้ วันที่ต้องเหงาเดียวดาย ...
เธออยู่ข้างกายเสมอ ขอบคุณฟ้าและสวรรค์ ที่ให้เราได้มารักกัน แต่งเติมชีวิตของฉัน
เติมฝันให้เต็มหัวใจ....
ขอบคุณที่เธอรักกัน ขอบคุณที่เธอมั่นใจด้วยศักดิ์ศรีของลูกผู้ชายให้เธอมั่นใจได้เลย
ผู้ชายคนนี้สัญญา จะเก็บรักษาใจเธอ ....
จะรักให้สมที่เธอ มอบใจของเธอให้ฉัน จะดูแลรักตัวเธอ ให้เท่าที่เธอรักฉัน
ตราบใดที่เธอรักกัน คำมั่นคือฉันรักเธอ...

อยากขอบคุณอีกพันครั้ง ฉันว่ามันคงยังน้อยไป ในตอนนี้ไม่มีคำใด
จะอธิบายใจฉัน ตอนนี้พูดได้คำเดียวขอบคุณที่เธอรักกัน...
แต่นี้และทุก ทุกวัน ฉันจะรักเธอคนผู้ชายคนนี้สัญญา จะเก็บรักษาใจเธอ
จะรักให้สมที่เธอ มอบใจของเธอให้ฉัน จะดูแลรักตัวเธอ ....
ให้เท่าที่เธอรักฉัน ตราบใดที่เธอรักกัน คำมั่นคือฉันรักเธอ
ผู้ชายคนนี้สัญญา จะเก็บรักษาใจเธอ ....
จะรักให้สมที่เธอ มอบใจของเธอให้ฉัน จะดูแลรักตัวเธอ ให้เท่าที่เธอรักฉัน ตราบใดที่เธอรักกัน
คำมั่นคือฉันรักเธอ จะดูแลรักตัวเธอ ให้เท่าที่เธอรักฉัน ตราบใดที่เธอรักกัน คำมั่นคือฉันรักเธอ

32#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-21 23:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

33#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-27 07:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

เปลี่ยนใจคนไม่รักกัน

เป็นแค่ฝันที่เลือนลาง

ฉันทุ่มเททุกอย่าง

เธอก็ทิ้งขว้างไป

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
oustayutt ตอบกลับเมื่อ 2013-4-27 09:44

ทำไมครับ
metha ตอบกลับเมื่อ 2013-4-29 16:23
ทำไมครับ

ต้องลองมีแฟนดูก่อนครับ เพราะมันเป็น ปัจจัตตัง แบบนึง
oustayutt ตอบกลับเมื่อ 2013-4-29 16:31
ต้องลองมีแฟนดูก่อนครับ เพราะมันเป็น ปัจจัตตัง แบบน ...

เซ็งจิต เลยเรา
38#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-30 23:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
39#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-1 00:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
40#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-4 08:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ก่อน......ไม่เคยคิดเลย ไม่เคยรับรู้ในความห่วงใย

ไม่เคยได้พบใคร ก่อนที่เธอ จะเดินเข้ามา และทำให้ฉันเองได้รู้ว่า

ที่แท้ความรักคือความเข้าใจ อยู่ไกลกันแสนไกล ไม่ว่าเรื่องร้ายสักแค่ไหน

ถ้าหากว่าสองเรายังเชื่อในความรัก มั่นในสัญญา จิตตรึงลึกซึ้งลงในอุรา

แค่รู้ว่าเธอคือคนสุดท้าย ที่อยู่เคียงข้างกาย คือความรักแท้ที่มีความหมาย

ตราบที่ฉันนั้นยังมีลมหายใจ...^^

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้