ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 3390
ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

คาถาหัวใจพระฉิมพลี

[คัดลอกลิงก์]
คาถาหัวใจพระฉิมพลี

บทสั้น
นะชาลีติ ชาลีตินะ
ลีตินะชา ตินะชาลี

บทยาว (หัวใจพระฉิมพลีใหญ่)
นะ ชา ลี ติ ประสิทธิลาภา ปะสันนะจิตตา สะทา โหนตุ ปิยัง มะมะ สัพเพชะนา
พะหูชะนา สัพเพทิสา สัพเพสะมาคะมา กาละโภชนา วิกาละโภชะนา อาคัจฉันติ ปิยัง มะมะ ฯ

คาถาหัวใจพระฉิมพลี คาถานี้ ใช้เสกแป้งหรือน้ำมันลูบไล้ตามร่างกายหรือใบหน้า
ทำให้คนเห็นคนรัก ใครเห็นใครชม มีเสน่ห์ มหานิยมคาถา หัวใจพระฉิมพะลี วิเศษนักแล
หัวใจพระฉิมพลีใหญ่
สวด 3 จบทุกวันพระ ชีวิตจะหมดทุกข์หมดโศก มีทรัพย์มั่งคั่ง มีลาภ อยู่ดีมีสุข เป็นที่รักของคนทุกแห่งหน
พระคาถานี้ถ้าจะออกไปหาลาภที่ไหนให้ภาวนาเถิดได้ลาภแล ให้หมั่นสวดทุกวันเกิดลาถสักการะอาหารการกินแล

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้