ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> ผงพระพุทธเจ้าชุบตัวจินดามนต์ <<

[คัดลอกลิงก์]
majoy ตอบกลับเมื่อ 2014-9-17 20:23
ดีใจที่ได้ร่วมพิธีวันนั้น จัดเต็มจริงๆ ...

ถึงวันนี้กลิ่นน้ำมัน ยังอบอวนอยู่เลยครับ
โชคดีที่ได้ลงน้ำมันวันนั้น
ได้เห็นอีกหนึ่งสุดยอดผงของหลวงปู่ สาธุครับ
มีผสมในพระรุ่นไหนไหมหนอ
รุ่นไหนนะ

นั่นแหละ อยากรู้ ถ้าไม่มี กฟ็ถือว่าโชคดีสุดๆ ที่ได้ลงน้ำมันไป
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-3-31 22:50
นั่นแหละ อยากรู้ ถ้าไม่มี กฟ็ถือว่าโชคดีสุดๆ ที่ได้ลงน้ำมันไป

มีผสมในน้ำมันวันลงนะหน้าทองมะครับ
รอครับรอแอบโทรคุยกับอาจารย์ท่านว่า

ปลายปีทุกท่านที่ศรัทธาจะได้ครอบครองกันจร้า อิอิ
มารอครอบครองด้วยครับ
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2015-4-2 11:21
มารอครอบครองด้วยครับ

บางครั้งความรักอาจไม่จำเป็นต้องได้ครอบครองเสมอไป...
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้