ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขอเรียนเชิญร่วมพิธี เสาร์ห้า อนวตัปตาธารา (19 เมษา 57)

[คัดลอกลิงก์]
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-7 18:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วัตถุมงคลชุดสาริกา
ร่วมทำบุญนิมนต์พระสงฆ์ในพิธีเสาร์ห้า คร๊าบบ
เพียงชุดละ 100 บาท เท่านั้น!!

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
สองชุดครับ
ต้อย ขอ 2 ชุด
งานนี้สำคัญมาก
ต้องขออนุญาต
ล่วงหน้า....
จอง 7 ชุดครับ
15ชุดเด๋วจ่ายกะพี่จ๊อเลย
toywater ตอบกลับเมื่อ 2014-4-7 21:10
ต้อย ขอ 2 ชุด

เสี่ยจองอารายหยุมหยิม ไปเสียที่ฮ่องกงมะเหนเสี่ยบ่น
ระดับเสี่ยต้อง10ชุดขึ้นถึงจะสมฐานะ
จองไว้เผื่อหมดไว้ก่อน 1 ชุด วันงานเพิ่มเท่าไรก็ว่ากันอีกที ...อิอิ  ส่วนวันศุกร์ถ้าไม่มีธุระอะไรก็คงเข้าไปช่วยเตรียมงานด้วยครับ ...
จอง3ชุดครับ
ขอร่วมบุญ 3 ชุดครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้