ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ช่วยดูพระให้หน่อยครับ

[คัดลอกลิงก์]
kittiphob ตอบกลับเมื่อ 2013-4-21 10:12
ปูเสื่อรออีกคน มีถั่วต้มหนังสือพิมพ์มั๊ยเนี่ย  ...

โอเลี้ยงคร้าบ โอเลี้ยง
โอเลี้ยงเย็นๆๆจ้า
เข้ามาช่วย"ดู"อย่างเดียวครับ เพราะคำตอบมีแล้ว รอฟังปสก.ครับ
AUD ตอบกลับเมื่อ 2013-4-19 17:38
โอ ด้วยต้องมาเล่าให้คนอื่นฟัง มีเยอะเนี่ย  ...

ต้องขอเรียบเรียงเลยอ่าพี่ แต่ประสบการณ์เรื่องสายเมตตามหานิยมนี่ไม่ค่อยมีและ ไม่ค่อยได้หยิบมาใช้ ตอนนี้แขวนพระผงอาถรรพ์พระเจ้าแผ่นดิน กับ องค์พ่อ ไม่ได้เปลี่ยนมาหลายเดือนละครับ
assava ตอบกลับเมื่อ 2013-4-22 08:44
ต้องขอเรียบเรียงเลยอ่าพี่ แต่ประสบการณ์เรื่องสายเ ...

เรียบเรียงทั้งหมด แล้วมาแชร์ที่ห้องสุดยอดประสบการณ์เลยครับคุณโอ
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2013-4-22 11:13
เรียบเรียงทั้งหมด แล้วมาแชร์ที่ห้องสุดยอดประสบการ ...

ได้ครับ เดี๋ยวหาเวลาเรียบเรียงดู
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-27 21:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย asakusa เมื่อ 2013-4-27 21:59

ใช้ขุนแผนชมตลาดมา 2-3 วัน ยังไม่มีอะไรหวือหวานะครับ

แต่มีประสบการณ์ตอนขึ้นลิฟนะครับ แบบธรรมดาคนจะไม่เยอะ หรือไม่ค่อยมี

แต่วันนั้นเข้าลิฟต์มีผู้หญิงขึ้นมาเต็มลิฟท์เลยครับ ผมผู้ชายคนเดียว

asakusa ตอบกลับเมื่อ 2013-4-27 21:48
ใช้ขุนแผนชมตลาดมา 2-3 วัน ยังไม่มีอะไรหวือหวานะครับ

แ ...

ต่อออออ....เล่ามาให้หมด
แจ่มมมมมม
รอฟังประสบการณ์อยู่น่ะขอรับ
แท้ครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้