ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

พระปิดตา

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย touch-578 เมื่อ 2014-4-8 22:27

ปิดตาใบเสมา  ของหลวงปู่ชื่น ด้านหลังยันต์นกทึกทือ  สาริกามหาเอิ๊ก เมตตาโชคลาภ ทำมาหากินเก่ง ไม่ขัดสน ไม่ติดขัดการงานราบรื่น  อีกทั้งยังมีแคล้วคาดคุ้มครองด้วยคับ  ใช้ดีไม่แพ้ปิดตาใดๆ
พุทธคุณเน้นทางด้านโชคลาภเหมือนกัน พระปิดตาใบเสมาเคล็ดการบูชาทางด้านเจรจามหานิยมคือเสียงหัวเราะ
ชุดพระปิดตา เน้นโชคลาภ ได้ลาภก็มาเสริมบุญ รวย ไม่รู้จน สาธุ สาธุ สาธุ
(แฟนพันธุ์แท้ ชุดนี้ต้องมี 3 องค์ คือ พระปิดตานะสังกจายน์ พระปิดตาใบเสมา พระปิดตาลอยองค์)

เชิญ,,,ครับ
toywater ตอบกลับเมื่อ 2014-4-8 23:05
ชุดพระปิดตา เน้นโชคลาภ ได้ลาภก็มาเสริมบุญ รวย ไม่รู้ ...

ยังขาดใบเสมาครับ
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2014-4-9 10:52
ยังขาดใบเสมาครับ

งั้นขอปิดตานะสังกจายน์ให้พี่
kit007 ตอบกลับเมื่อ 2014-4-9 11:20
งั้นขอปิดตานะสังกจายน์ให้พี่

ให้พี่ไปผมก็มีไม่ครบเซตจิ
ไหนๆๆก้อมาสายพระปิดตาแล้ว แนะนำให้หาบูชารุ่นนี้เพิ่มครับ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
ห้อย รวมกับขุนแผนได้ไหมครับ...
metha ตอบกลับเมื่อ 2014-4-24 21:47
ไหนๆๆก้อมาสายพระปิดตาแล้ว แนะนำให้หาบูชารุ่นนี้เพิ ...

แนะนำแต่ละรุ่นหาง่ายๆทั้งนั้นนะ เสี่ย....
Tewin ตอบกลับเมื่อ 2014-5-10 08:32
ห้อย รวมกับขุนแผนได้ไหมครับ...

ได้ครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้