ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> กุมารพรายขอดทรัพย์ <<

[คัดลอกลิงก์]
เนื้อเป็นโลหะใช่ไหมครับ
taka_jipata ตอบกลับเมื่อ 2014-12-1 15:19
พรายขอดทรัพย์เป็นหนึ่งในพระเครื่องอีกรุ่นหนึ่งที่ห ...

สุดยอดผงมหาภูติพรายทองคำ ที่จะเป็นตำนานผงวิเศษคู่ปฐพี

ที่สร้างได้ยากมาก

ตำนานที่พวกจอมฉวย เอาชื่อไปแอบอ้างมากๆ

อีกชื่อหนึ่ง

ของแท้มีที่นี่แห่งเดียวครับ..  
ตอนนี้หลายๆที่อ้างถึงผงพรายทองคำมาส้รางพระกันมากมาย แต่จิงๆแล้วที่สร้างได้มีแต่หลวงปู่ชื่น และของแท้ๆที่หลวงปู่ฝากไว้จริงๆก็อยู่ที่สำนักติคญาโณเท่านั้น!!!!!!

รุ่นแรกไม่มี...รุ่นนี้ก็ได้
มหัศจรรย์จริงๆๆ เจ้าหนูถึงแม้จะเป็นรุ่นสองก็ตามไม่ธรรมดาครับ
รู้แค่...ผบทบ. นำไปช่วยของด้วยทุกวัน ( แฟนขายเสื้อผ้าช่วงเช้าในหมู่บ้าน ) ...สรุปโดนยึด เจ้าหนูมหัศจรรย์ ไปซะแล้ว...รู้แค่ พระไหนมีขนมพวกช็อกโกแล็ดมากเป็นพิเศษแปลว่าเจ้าหนูช่วยให้ขายได้ตามยอด 555
morntanti ตอบกลับเมื่อ 2015-3-4 11:17
รู้แค่...ผบทบ. นำไปช่วยของด้วยทุกวัน ( แฟนขายเสื้อผ้าช ...

ของเค้าดีจริง
รุ่นแรกปลอมกันน่าเกลียด งานอุบาทดูรู้เลยทีเดียว เช่าหาระวังกันนะครับ
กุมารดูดรกคับ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
มาน่ะ มาอยู่ด้วยกันน่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้