ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> กุมารพรายขอดทรัพย์ <<

[คัดลอกลิงก์]
metha ตอบกลับเมื่อ 2014-9-9 02:08
วันนี้บูชารุ่นสองเพิ่มอีกสองตนครับ ...

ขอบคุณนะครับเมธ อุตส่าห์จะให้
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2014-10-6 06:36
เอาไปแจกใครครับ

เก็บไว้เองครับ
majoy ตอบกลับเมื่อ 2014-10-6 12:41
ขอบคุณนะครับเมธ อุตส่าห์จะให้

อยากไดกี่องค์เดี่ยวขอราคาพิเษศให้ สำหรับพี่อาร์ทคนเดี่ยว
จะ3ปีเเล้วซินะที่อยู่ด้วยกันมา

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
oustayutt ตอบกลับเมื่อ 2014-10-18 11:40
จะ3ปีเเล้วซินะที่อยู่ด้วยกันมา

ส่งมาๆ เก็บเฉยๆ ทำไม มาเที่ยวกรุงเทพนะหนู
รุ่นนี้แทนก็ได้ครับ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
ฟี่ที่ทำงานให้ผมโทรคุยผู้ตั้งประมูลรายหนึ่ง นำกุมารไม่ทราบที่ลงประมูล ฟี่เขาบอกว่าเป็นของหลวงปู่ชื่น แต่เก่ามาก รักที่ลงหลุดออกหมด ฟี่เขาเทียบกับองค์อื่นในเว็บ เหมือนจนเป็นพิมพ์เดียวกัน ผมโทรถาม ผู้ตั้งประมูลไม่รู้ว่ากุมาที่ใหน ตั้งไว้ 500 บาท ผมต่อให้ฟี่เขา 400 บาท เขาให้ครับ ถ้าของแท้ก็นับว่าโชคดีมากๆ ....5555
สาธุ สาธุ กุมารเจ้าเอ๋ย ช่วยเหลืองานพ่อให้สำเร็จทุกประการเทอญ

x
พรายขอดทรัพย์เป็นหนึ่งในพระเครื่องอีกรุ่นหนึ่งที่หลวงปู่ผสมผงมหาภูติพรายทองคำเป็นส่วนประกอบ

x
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้