ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รวมล็อกเก็ต หลวงปู่ชื่น ติคญาโณ

[คัดลอกลิงก์]
Metha ตอบกลับเมื่อ 2014-12-27 08:46
ของใหม่ แต่แท้ดีกว่า

หรือจะเอาของปลอมยุแรกค

ตำนานคนขายพระ บ้านอยู่ข้างวัดบ้านตาอี หุหุ

รุ่นนี้มี ๆ แท้แน่นอน ผมเปิดร้านขายพระอยู่หน้าวัดตาอี

หน้าวัดตาอีไม่มีร้านพระ นะครับ หุหุ

ขี้หกทั้งเพ
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-7-11 07:27
ใครเลี่ยมล็อกเก็ตสวยๆ ของหลวงปู่ เอามาโชว์กันหน่อยสิครับ

รอพี่อาร์ทเลี่ยมเสร็จก่อนครับ
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2015-8-21 06:46
หรือจะเอาของปลอมยุแรกค

ตำนานคนขายพระ บ้านอยู่ข้าง ...

เปิดร้านขายพระอยู่หน้าวัดตาอี
84#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-8-22 07:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

องค์นี้ของแชมป์

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
Metha ตอบกลับเมื่อ 2015-8-22 07:56
องค์นี้ของแชมป์

สาธุครับ
เสียดาย รุ่นปีที่ 4  ฉากทอง คงเป็นปีที่ผมไม่ได้มาแน่ๆ เลยอด บูชารุ่นนี้กับเค้า

87#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-8-23 07:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เสียดายผมมาไม่ทันรุ่นแรก
อยากได้ล็อก้ก็ตอริยะธาตุ แต่เอื้อมมิถึง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้