ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เคยประมูลอะไรมาแล้ว

[คัดลอกลิงก์]
อุนโมทนาทั้งผู้ที่ประมูลได้และผู้ที่มอบวัตถุมงคลเพื่อลงประมูลในครั้งนี้ทุกท่านครับ....สาธุ  
62#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-3-20 09:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
น้ำมันมหาละลวย ขนาดพิเศษ ภายในบรรจุตะกรุด 2 ดอก
คือตะกรุดนะปะฉะดะ และตะกรุดนะพญากวักทรัพย์

ผู้ชนะการประมูล : พี่ใหม่
64#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-3-29 01:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

อยากรู้จัก ตอนนี้พี่ใหม่ มีอะไรใหม่ๆๆหรือเปล่า
หลังจากประมูลน้ำมันมหาละลวยไป
Metha ตอบกลับเมื่อ 2016-3-29 01:32
อยากรู้จัก ตอนนี้พี่ใหม่ มีอะไรใหม่ๆๆหรือเปล่า
หลังจากประมูลน้ำมันมหาละลวยไป

เก็บเงียบเป็นความลับขนาดนี้ สงสัยจะกลัวขอแบ่ง
66#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-4-2 09:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
majoy ตอบกลับเมื่อ 2016-3-29 08:10
เก็บเงียบเป็นความลับขนาดนี้ สงสัยจะกลัวขอแบ่ง

นั้นน่ะสิครับ
>> วัตถุมงคล ไหว้ครู 2559 <<
รายการ #1 ตะกรุด พระขรรค์ไชยศรี

ผู้ชนะการประมูล : yakezer

นี่มัยทำเนียบ  Hall of flame ประมูลชัดๆ   ดีนะ มีชื่อประมูลได้ในทำเนียบอยู๋ชิ้นนึง
อิจฉาท่านๆ ที่งบเยอะจริงๆ
อนุโมทนาครับ ร่วมบุญเพื่อสำนักกัน
ถือว่าช่วยกันครับใครพอมีกำลังประมูลก็ช่วยๆกันร่วมประมูลก็อย่างที่รู้ๆกันสำนักเล็กๆของพวกเราเหล่า คศช.พอจะถึงวันไหว้ครูก็ต้องหาทุนทรัพย์เพื่อจัดงานทุกอย่างในงานต้องมีค่าใช้จ่ายอะไรประหยัดได้ลูกศิษย์ช่วยกันจัดช่วยกันทำได้ก็ทำแต่บางอย่างก็ต้องซื้อหามาช่วยกันคนละเล็กคนละน้อยคนละไม้คนละมือตามกำลังความสามารถของแต่ละท่านงานย่อมสำเร็จลุล่วงไปได้ด้วยดีเฉกเช่นที่ครั้งที่ผ่านมา....สาธุ ขอร่วมอนุโมทนาบุญกับทุกที่ร่วมประมูลและท่านที่ประมูลได้ในปีนี้ด้วยครับ....
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้