ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขอเรียนเชิญร่วมพิธีลงน้ำมัน ในวันศุกร์ที่14 กุมภาพันธ์ 2557

[คัดลอกลิงก์]
majoy ตอบกลับเมื่อ 2014-2-12 22:03
ตัวต่อตัวเลยดีกว่า นัดมาได้เลย

เอาจริงอ่ะ
รีบๆลงชื่อกันนะครับจะได้ทราบจำนวนที่แน่นอนในการเตรียมดอกไม้ โอกาสอย่างนี้มีไม่บ่อยนะครับ

หากไม่ลงชื่อไว้แล้วมาวันงานเลย ดอกไม้จะไม่พอครับ
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2014-2-12 18:33
เหยื่อขึ้นเขียงแล้วได้แต่มอง มันทรมานใจเป็นยิ่งนั ...

เง้ออออออแต่วิ่งเข้าหาก้อไม่เอานะไม่แนวอ่ะเพ่
majoy ตอบกลับเมื่อ 2014-2-11 22:25
เดี๋ยวก็ได้บทเรียนอีกหรอก

เคยได้ยินป่ะพี่อาร์ตคนเราไม่แก่เกินเรียน ฮี่ๆๆๆ
morntanti ตอบกลับเมื่อ 2014-2-12 01:42
ว่าแต่ .... สามสาวจะพอหรอ พี่มัดหมี่....
...

กำเดาไหลเลย
ลงด้วยคนครับ 1 ที่
ขยัน(ทั้งหมด2คน)
nob ขออนุญาติเพิ่มจำนวนอีก 1 คน เป็นไป 2 คนครับ
ลงด้วยครับ 1 ที่
วันนี้แล้ว เย้ๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้