ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> ขอเชิญแนะนำตัว เพื่อลงทะเบียน เป็นสมาชิกแบบ ยืนยันตัวตน <<

[คัดลอกลิงก์]
ID : Assava

ชื่อ : โอ  

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ  
assava ตอบกลับเมื่อ 2013-8-13 10:00
ID : Assava

ชื่อ : โอ  

น้องใหม่หรือนี่
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2013-8-13 10:08
น้องใหม่หรือนี่

เห็นว่ายังไม่มีชื่อหน้าลงทะเบียนน่ะครับ
assava ตอบกลับเมื่อ 2013-8-13 10:15
เห็นว่ายังไม่มีชื่อหน้าลงทะเบียนน่ะครับ  ...

เรารู้กันครับ คุณโอ พอดีไม่ได้อัพเดท ฮะฮะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย manmobile2 เมื่อ 2013-9-11 16:21

สวัสดีครับ ขอแจ้งยืนยันเป็นสมาชิก มีตัวตนจริงครับ ผม ช่างแมน manmobile2 ครับ   ถ่ายเอกสาร ส่งทางไหนครับ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย manmobile2 เมื่อ 2013-9-12 12:38

ผมส่งเอกสารไปทีหลังน่ะครับหาเอกสารก่อนครับ ผมคนใต้ เปิดร้านมือถืออยู่ชลบุรีครับ
รับทราบ พรุ้งนี้ส่งเอกสารครับ
manmobile2ช่างแมนครับส่งเอกสารไปเรียบร้อยครับส่ง12/09/2556
แจ้งเรื่องการส่งเอกสารยืนยันตัวตนครับ สำหรับท่านที่ส่งเอกสารมาทางอีเมล์ jompra2553@hotmail.com

ทางแอดมินจะไม่ได้รับเนื่องจากอีเมล์มีปัญหาอยู่ ให้ส่งมาที่ register@baanjompra.com แทนไปก่อนนะครับ

คืบหน้าอย่างไรแล้ว จะแจ้งให้ทราบอีกทีครับ
manmobile2 ครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้