ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

หนุมาน หลวงปู่ชื่น / อาจารย์สรายุทธ ชุดที่ หวงมากอีกชุด...กว่าจะตามเก็บได้ครบ

[คัดลอกลิงก์]
เก็บไว้ให้ดีนะครับ...
รู้สึกว่า ยังมี อีกรุ่น ที่น่าจะเปิดให้บูชา ในปีวอกนี้  รู้สึกว่า อาจารย์ทำและได้เข้าพิธี ทุกพิธี ตั้งแต่สมัยสร้างพระราม  รอคอยของดีที่เสกยาวนานมาก
แจ่มครับ
24#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-1-12 21:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เปิดจองเมื่อไรต้องไม่พลาด...เสกนานขนาดนั้น
รอเปิดบูชาหนุมานอีกรุ่นครับ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Pee เมื่อ 2016-1-13 11:13
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2016-1-13 10:55
รอเปิดบูชาหนุมานอีกรุ่นครับ

จะเอาไปทำไม  เอาไปก็โดนยึดหมด  คิคิ  
้ถ้าอยากได้จริงๆ  วันบูชา  แนะนำว่า เคี้ยวกินกลืนเข้าไป ให้ซึมตามร่างกายไปเลย
แจ่มๆทั้งนั่น
Pee ตอบกลับเมื่อ 2016-1-13 11:10
จะเอาไปทำไม  เอาไปก็โดนยึดหมด  คิคิ  
้ถ้าอยากได้จริง ...

อาจารย์ท่านจะสร้างลอยองค์ ปีนี้ใช่ไหมครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้