ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> เมธเมืองแปะ ไม่หวั่นนิ้วกุด !! เอานิ้วจุ่มกรด เพื่อมวลสารสถาปนาหนุมาน !! <<

[คัดลอกลิงก์]
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-12 00:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ในวันนั้นก็เดินทางต่อไปกราบ หลวงพ่อสารันต์ วัดดงน้อย ซึ่งท่านเป็นลูกศิษย์ของหลวงปู่ธรรมรังษี ได้สนทนาเรื่องราวของหลวงปู่ธรรมรังษีมากมายเลยครับ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-12 00:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ซึ่งสุดท้ายก็ถึงปลายทางการเดินทางที่วัดหลวงปู่หล้า
เพื่อมาจับไก่คร๊าบบบบ แต่ไหงแต่ละคนได้ขุนแผนมาซ่ะงั้น !!

หลวงปู่หล้าท่านยังอยู่เสมอคร๊าบบบ เชื่อว่าใครที่มาถึงก็จะสัมผัสได้ครับ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-12 00:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

x
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-12 00:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Timo
คุณเอ้ยผมนับถือ หนุมานสายนี้ผมรู้แก่ใจว่าขลังพิศดารที่สุดเร็วและแรงมากตั้งแต่รุ่นแรก มาคราวนี้แม้หลวงปู่ไม่อยู่มีเนื้อมีหนังแต่ผมรู้ว่าไม่ว่าอะไรก็จะแรงทวีคูณสาธุ ย้อนกลับไปในอดีตนะครับ ตอนที่มีคนมาเอาของให้ท่านจับพลังว่าด้วยของแรงของเร็วหลังจากนั้นท่านเข้าใจว่าต้องทำให้ดีกว่า ทั้งคุณและความแรงต่างๆถือว่าเป็นข้อพิเศษที่ผมอัศจรรย์ใจและภูมิใจ แม้เสียดายที่มีให้สานต่อเยอะและคล้ายจบลงแต่ทว่าจริงๆแล้วไม่ใช่เลย กลับจะกลายเป็นแรงกว่าเดิมมากและเร็วอย่างไม่สามารถอธิบาย อย่ามีข้อกังขาเลยท่านผมเชื่ื่อมาตั้งแต่ต้นจากใจความจริงที่หายากและได้มาเข้าใจอีกทีหลังโดยใช้เวลา๊ณจุดนี้ถือว้าไม่มีที่ไหนน่าทึ้งๆไปกว่านี้เลย

kit007 ตอบกลับเมื่อ 2013-4-12 00:03
MetMungpae

:)
มารายงานตัวครับ
metha ตอบกลับเมื่อ 2013-4-12 08:49
มารายงานตัวครับ

มาแล้วรึ {:4_97:}
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2013-4-12 08:56
มาแล้วรึ

:victory::victory::victory::victory:
มาแล้วจ้า
สุดยอดครับเสี่ยเมธ

กระทู้นี้เป็นแรงบันดาลใจที่ทำให้ผมกล้าบุกเดี่ยว...ป่าช้าวัดตาอี
ของดีที่หามาบรรจุเป็นมวลสารแต่ละชิ้น สุดๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้