ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> ตะกรุดจ้าวอาถรรพ์สามหัวเมือง <<

[คัดลอกลิงก์]
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-12-7 08:47
จอยขาดรุ่นนี้ ก็จะได้ตำนาน วิษณุมนต์ แห่ง ติรญาโณ ครบถ้วน

ขอให้สมหวัง ครับ  
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2016-5-11 06:24
ขอให้สมหวัง ครับ

จากการประมูลรอบก่อน จอยบอกเลย จอย จอย ฮือๆๆ
majoy ตอบกลับเมื่อ 2016-5-12 22:20
จากการประมูลรอบก่อน จอยบอกเลย จอย จอย ฮือๆๆ

พี่อาร์ทไม่มีตะกรุดนี้เหรอ พลาดไปได้ไงเนี่ย
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2016-5-19 12:22
พี่อาร์ทไม่มีตะกรุดนี้เหรอ พลาดไปได้ไงเนี่ย

ตอนนั้นตังค์หมด ได้แต่นั่งมองคนอื่นบูชา
majoy ตอบกลับเมื่อ 2016-5-20 08:25
ตอนนั้นตังค์หมด ได้แต่นั่งมองคนอื่นบูชา

น่าเสียดายแทน
ใครลองแล้ว มาแบ่งปันประสบการณ์กันอีกครับ

บัดนี้ข้าพเจ้า.... ศิษย์สำนักติคญาโณ....  เดินทางมาตีหัวเมืองเกาะทางใต้   เห็นทีคงถึงเวลา ที่ต้องอาราธนา  "ตะกรุดจ้าวอาถรรพสามหัวเมือง"  นี้เพื่อช่วย ในการยึดเมือง ในการเป็นใหญ่ในหัวเมืองนี้ ให้จงได้ แล้วกระมัง....

ขอบารมีครูบาอาจารย์ โปรดสนับสนุน ลูกด้วย เทอญญญญญญ
nobnob ตอบกลับเมื่อ 2016-6-14 16:19
บัดนี้ข้าพเจ้า.... ศิษย์สำนักติคญาโณ....  เดินทา ...

นึกว่าใช้แต่สีผึ้งและน้ำมัน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้