ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> ตะกรุดจ้าวอาถรรพ์สามหัวเมือง <<

[คัดลอกลิงก์]
อย่างนี้สุ่มลุย
metha ตอบกลับเมื่อ 2014-12-24 12:21
ยังครับ...ใจเย็นๆๆ
มีคนจองแล้วไม่จ่าย
แถมหนีหายไปไม ...

จองแล้ว หนีหายไปไม่ลา

เค้าเป็นต่างด้าวหรือป่าวครับ

metha ตอบกลับเมื่อ 2014-12-24 12:21
ยังครับ...ใจเย็นๆๆ
มีคนจองแล้วไม่จ่าย
แถมหนีหายไปไม ...

เค้าคงมีธุระด่วน....เลยไม่มีเวลาบอกใครมั้ง...........
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2014-12-26 07:44
จองแล้ว หนีหายไปไม่ลา

เค้าเป็นต่างด้าวหรือป่า ...

อาจจะเป็นไปได้
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2014-12-25 11:47
แสดงว่ายังมีหลุดเหลือเหรอครับ

มีครับ...รอโอกาสดีๆๆ
ตอนนี้เก็บอาวุธเตรียมให้พร้อม
metha ตอบกลับเมื่อ 2014-12-26 08:41
มีครับ...รอโอกาสดีๆๆ
ตอนนี้เก็บอาวุธเตรียมให้พร้อม ...

อั๊ยยะ
ท่าทางเจ๊หนูจะเตรียมเก็บเพิ่มนะนี่
majoy ตอบกลับเมื่อ 2014-12-29 07:01
ท่าทางเจ๊หนูจะเตรียมเก็บเพิ่มนะนี่  ...

สงสัยได้โบนัสเยอะครับ
เจ๊หนู กระสุนพร้อมยังหนอ หรือปล่อยไปช่วงปีใหม่หมดแล้ว
เห็นว่ามีหลายคนอยากได้ และของมีน้อยไม่พอต่อความต้องการ เลยว่าจะขอผ่านรายการนี้ไปก่อนครับ แบ่งๆกันไปครับ ส่วนผมขอเก็บกระสุนไว้รายการสำคัญที่กำลังจะมาถึงเร็วๆนี้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้