ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> ตะกรุดจ้าวอาถรรพ์สามหัวเมือง <<

[คัดลอกลิงก์]
oustayutt ตอบกลับเมื่อ 2014-1-20 19:01
ตะกรุดจ้าวอาถรรพ์3หัวเมือง+องค์พ่อ+ล็อกเก็ตตาเรียก ...

ชุดนี้แจ๋มสุดๆครับ
metha ตอบกลับเมื่อ 2014-4-26 01:24
ชุดนี้แจ๋มสุดๆครับ

จิง อ่ะ เสี่ยเมธา แนะนำต้องลองสักหน่อย แว้ว.ววว
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2014-5-15 13:02
จิง อ่ะ เสี่ยเมธา แนะนำต้องลองสักหน่อย แว้ว.ววว ...

กำลังใช้ร่วมกับตะกรุดคุ้มดวงครับ
sritoy ตอบกลับเมื่อ 2014-5-26 19:59
กำลังใช้ร่วมกับตะกรุดคุ้มดวงครับ

รายงานผล หน่อยขอรับ
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2014-6-1 19:39
รายงานผล หน่อยขอรับ

ก่อนหน้านี้ไปกราบหลวงพ่อที่วัดมเหยงคณ์
ตอนกราบลาท่านให้ก้มหัวลงจะพรมน้ำมนต์
ให้  ท่านบอกว่ามีของแรงเดี๋ยวจะควบคุมไม่อยู่
รายละเอียดไม่ได้เรียนถามท่านไว้คราวหน้าครับ
  เรื่องงานช่วงนี้มีโจทย์ยากที่ฝืนๆแต่ทำได้เกินคาด
ในใจอยากงัดกับหัวหน้าในเรื่องความเห็นและทัศนคติ
แต่เงียบไว้ เรื่องมนุษย์สัมพันธ์เด่นล้ำเกินใครนั่งอยู่แถว
หลังผู้ใหญ่มักเดินมาทักเองเรามักเป็นจุดสนใจในทุกงานครับ
เรื่องโชคลาภ การมีงานทำถือโชคดีแล้ว  เมื่อวานลืมปิดน้ำ
บ้านพักสำนักงานตอนเช้าแต่มาไกลแล้วคิดกังวลแว่บนึง
สักพักน้องที่กลุ่มโทรเรื่องงานและบอกว่าปิดน้ำให้แล้ว
ถือว่าโชคคดีทั้งที่เป็นวันหยุดต้องมีเหตุให้น้องเค้าไปที่ทำงาน
และไปดูถึงบ้านพักด้วยขอบคุณครับคุณครูบาอาจารย์..สุดยอด
เรื่องเด่นเกินใครนี่น่าจะเป็นกันหลายคนกับสำนักนี้ครับ
sritoy ตอบกลับเมื่อ 2014-6-2 18:24
ก่อนหน้านี้ไปกราบหลวงพ่อที่วัดมเหยงคณ์
ตอนกราบลาท ...

รอติดตามครับ
159#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-2 22:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
นารายณ์ย่างสามขุม
ของวิเศษที่ตั้งใจสร้างไว้บูชาครู

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้