ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> ศรัทธา มั่นคง มั่นใจ <<

[คัดลอกลิงก์]
ศรัทธา มั่นคง มั่นใจ
ไม่ได้ยิ่งใหญ่ เด่นชัดเป็นสง่าดังขุนเขาและต้นไม้ใหญ่ เป็นเพียงต้นหญ้าต่ำเตี้ยอยู่บนดิน แต่รากมันหยั่งลึก ไม่ตายง่ายๆ ไม่พายุแรง หรือโดนเหยียบย่ำ
จะใช้อะไรต้องเริ่มด้วยใจก่อน ใจมาก่อน ของจะใช้ได้ผล
นานๆๆจะเห็นซักอง์ครับ สวยมากครับผม
ของมีน้อย แต่พี่ๆบางคน มีหลายองค์เลย
majoy ตอบกลับเมื่อ 2014-10-16 22:02
ถึงวันนี่แล้ว แต่ละคน เป็นไงกันบ้างหนอ
บางท่านห่างห ...

ยัง เหมือนเดิมกันอยู่ไหม
ยัง..มีใจอยู่หรือเปล่า
ยัง..คิดถึงกันไหมหน่อ
Metha ตอบกลับเมื่อ 2016-10-19 08:28
ยัง เหมือนเดิมกันอยู่ไหม
ยัง..มีใจอยู่หรือเปล่า
ยัง..คิดถึงกันไหมหน่อ

ยังคงอยู่คือเก่า
ยังอยู่ดีครับ เหมือนต้นหญ้าแห้วหมูเลย ไปก็ไม่ไป ฆ่าก็ไม่ไม่ตาย 555
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้