ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> สีผึ้ง กาจับหลัก <<

[คัดลอกลิงก์]
ตำนานสีผึ้งรุ่นแรก ของสำนักติคญาโณ

ที่มีประสบการณ์ อย่างร้อนแรง
112#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-5-21 11:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ร้อนแรงสุดๆ
คิดถึงสีผึ้ง
114#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-5-22 10:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ไม่ได้เอาไปใช้ด้วยเหรอ
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2015-5-22 10:49
ไม่ได้เอาไปใช้ด้วยเหรอ

ลืมอ่า
116#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-5-23 09:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

จะลงแดงไหมเนี่ย หุหุ
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2015-5-23 09:15
จะลงแดงไหมเนี่ย หุหุ

สีผึ้งๆๆ โอวววว
ความเห็นส่วนตัวนะครับ ผมว่าค้าขายสีผึ้งกาจับหลักใช้แล้วใช่เลยครับเยี่ยมมาก
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Pee เมื่อ 2015-9-3 09:41

ครั้งไปสำนักใหม่ๆ ยังจำได้คุ้นอีกว่า ขณะขับรถไปกับพี่ทัช พี่แกก็ใส่ข้อมูลอะไรๆมาในหัวเรามากมาย  บอกตรงๆ งงเป็นที่สุด   เพราะผมไม่รู้จักวัตถุมงคลของหลวงปู่มากนัก ยิ่งสีผึ้งด้วยแล้ว รู้สึกจะนอกสารบบความรู้เลย  พี่แกก็บอกชื่อสีผึ้งมาหลายอย่างมากที่ผสมในกาจับหลัก  แต่ก็พอจับใจความได้ว่า มีระดับหัวเชื่้อเยอะอยู่ ที่สำคัญรู้สึกว่า อาจารย์จะถามพี่ทัชว่า  ในตัวพี่ทัช มีสีผึ้งอะไรบ้าง  พี่ทัชก็สาธยายซะ  สุดท้ายอาจารย์บอกว่า เอามาให้หมด  และแล้ว ก็ควักหมดทุกตลับที่พี่ทัชมี ประโคมใส่เข้าไปอีก  ระดับพี่ทัชคงไม่ต้องอธิบายหรอกครับว่า พี่แกมีสีผึ้งอะไรบ้าง เพราะพี่เขามีแต่สุดยอดสีผึ้งอยู่แล้วเนอะ  ข้อมูลพลาดผิดประการใดกราบ ขออภัยนะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้