ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สีผึ้ง~

[คัดลอกลิงก์]
majoy ตอบกลับเมื่อ 2016-5-3 11:01
ยังครับ หมดตรูดอยู่ จ่ายค่าขุนแผนพรายขอดทรัพย์กรรมการกับล็อกเก็ตไป และจัดหิ้งใหม่มาให้ห้องปู่

รอสิ้นเดือนมะ
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2016-5-4 10:24
รอสิ้นเดือนมะ

ค่อยว่ากัน เปิดเทอมด้วย ฤดูจ่ายค่าเทอม
majoy ตอบกลับเมื่อ 2016-5-5 09:27
ค่อยว่ากัน เปิดเทอมด้วย ฤดูจ่ายค่าเทอม

ไม่รู้งบจะพอจัดขุนแผนพรายขอดทรัพย์กรรมการไหม กลับบ้าน ตจว. ไปขุดลอกบ่อใหม่ หมดไปหมื่นกว่าๆ
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2016-5-9 10:37
ไม่รู้งบจะพอจัดขุนแผนพรายขอดทรัพย์กรรมการไหม กลับบ้าน ตจว. ไปขุดลอกบ่อใหม่ หมดไปหมื่นกว่าๆ

ขอให้ได้ครับ บังเอิญผมมีคดีกับสีผึ้งบางชนิดที่ใส่ผสมในเนื้อนี้  เลยต้องเอามาให้ได้ งานนี้มาอย่างถูกต้องภาคภูมิ หึหึหึ
majoy ตอบกลับเมื่อ 2016-5-9 22:29
ขอให้ได้ครับ บังเอิญผมมีคดีกับสีผึ้งบางชนิดที่ใส่ ...

ได้ข่าวมาว่าเนื้อกรรมการหมดแล้ว คงต้องบูชาเนื้ออื่นๆแทน
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2016-5-10 09:33
ได้ข่าวมาว่าเนื้อกรรมการหมดแล้ว คงต้องบูชาเนื้ออื่นๆแทน

อ้าว ไหงหลุดไปฟระ
majoy ตอบกลับเมื่อ 2016-5-10 22:07
อ้าว ไหงหลุดไปฟระ

ช่วงกลับบ้าน ตจว. พอดีครับ เลยพลาดไป
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2016-5-11 10:52
ช่วงกลับบ้าน ตจว. พอดีครับ เลยพลาดไป

โอ๋ๆๆ เดี๋ยวเอาของเสี่ยเมธให้นะ ได้ข่าวสีผึ้งฉ่ำออกมาด้านผิวเลย
majoy ตอบกลับเมื่อ 2016-5-12 22:21
โอ๋ๆๆ เดี๋ยวเอาของเสี่ยเมธให้นะ ได้ข่าวสีผึ้งฉ่ำออกมาด้านผิวเลย

ขอบคุณครับ

คำเดียวสั้นๆ เลย ท่องแล้วเป่าพรวดไป

"ใบเตยป่ะ"

เสี่ยอาจใจอ่อนให้ยืมหลายปี
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้