ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> แม่ตะเคียนทอง รุกขเทวีในร่มโพธิ์ติคญาโณ <<

[คัดลอกลิงก์]
metha ตอบกลับเมื่อ 2014-11-26 20:46
ดูกันชัดๆๆว่าต๊ะมีอะไร

อันนี้ของเจ๊นก ล่อเป้าได้เลย

taka_jipata ตอบกลับเมื่อ 2014-11-26 21:38
อันนี้ของเจ๊นก ล่อเป้าได้เลย

ทียั่งนี้ล่ะเชียร์จัง
แน่นอน เมื่อไหร่ พร้อม !!!
ขอองค์ท้าวเวชสุวรรณก่อนดีกว่า
65#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-11-27 11:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จัดเลยครับ ทั้งต๊ะและนก ลุย
แกะได้สวยดีครับ เจ้าแม่ตะเคียนองค์นี้
ทำให้เหมือนใช้เอง

นี่คือที่อาจารย์ได้รับจากหลวงปู่ครับ ของทุกชิ้นที่ออกมา จึงงดงาม มีเอกลักษณ์
อยู่ที่ใครบ้างครับ
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-1-24 13:27
อยู่ที่ใครบ้างครับ

รายงานตัวครับ
อยู่กะผมครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้