ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เรื่องเล่าไหว้ครู 54

[คัดลอกลิงก์]
toywater ตอบกลับเมื่อ 2013-4-19 22:40
ปู่ตาไฟ ครอบศิษย์ ด้วยใช่ไหมครับ ส่งสัย ปีนั้น ผมพลา ...

น่าจะยังไม่มีใครโดนนะครับเสี่ยต้อย
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2013-4-19 22:38
อายุปูนนี้แล้วยังไม่ทันอีกเหรอ?? ...

ทันแต่รถด่วนขบวนสุดท้ายคร้า

เศียรปู่ฤาษีที่ใช้ปีแรก
(อาจารย์เคยบอกชื่อท่าน แต่ดันจำไม่ได้)

เศียรปู่ฤาษีนารอท ไหว้ครูปีที่ ๒,๓

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2013-4-19 22:47
น่าจะยังไม่มีใครโดนนะครับเสี่ยต้อย ...

รอวันที่จะได้โดนครับพี่ศร... ^___^
yeah0no ตอบกลับเมื่อ 2013-4-20 00:01
รอวันที่จะได้โดนครับพี่ศร... ^___^

มา สยาม บ่อยๆ ยังไม่โดนอีกเหรอครับ??
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2013-4-19 22:47
น่าจะยังไม่มีใครโดนนะครับเสี่ยต้อย ...

ใครอยากได้รับสิทธิ์ ครอบเศียรปู่ฤาษีตาไฟคนแรกยกมือเลยนะครับ ผมขอดูอาการห่างๆอย่างห่วงๆ ก่อนนะครับ

chakpetch ตอบกลับเมื่อ 2013-4-19 23:18
เศียรปู่ฤาษีที่ใช้ปีแรก
(อาจารย์เคยบอกชื่อท่าน แ ...

ปีแรกเป็นพ่อปู่เพชรฉลูกัณฑ์ คร๊าบบบบ
ถ้าปีนี้ถึงเวลาแล้วผมขอครอบเศรียรปู่ตาไฟครับ
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2013-4-20 00:12
มา สยาม บ่อยๆ ยังไม่โดนอีกเหรอครับ?? ...

ยังครับ... พรุ่งนี้เดินทางไปลาดพร้าวครับ
ขอครอบเช้ามืดวันใหม่ที่16คนแรกได้มั้ยก๊าบ
แบบสักตี2ตี3เพราะสายๆวันที่16ติดง่นอ่างับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้