ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> ลูกอมจันทร์ซ้อนจันทร์<<

[คัดลอกลิงก์]
majoy ตอบกลับเมื่อ 2016-3-31 21:54
ไม่รู้ลูกอมที่สร้างพร้อมแสนตรีเวทย์ อาจารย์ให้บูชาหรือยัง ผมว่านั่นก็แจ่ม

เอ๋ ตอนไนห อันไหนหว่าาาา จำไม่ได้ละสิ
nobnob ตอบกลับเมื่อ 2016-4-15 12:28
เอ๋ ตอนไนห อันไหนหว่าาาา จำไม่ได้ละสิ

ผมนี่จำได้ดี ปั้นกันเป็นถาด แรงเด้อครับ เนื้อน่าจะเป็นเนื้อเดียวกับตะกรุดทองคำ
จำได้ว่า นั่งปั้นกับพี่รัช เฮียแกบอก ถ้าแรงจริง ขอหวยหน่อย .....ผงเป็นไง เรื่องราวเป็นแบบหน ไว้อาจารย์เปิดให้บูชา ค่อยว่ากัน
majoy ตอบกลับเมื่อ 2016-4-16 10:27
ผมนี่จำได้ดี ปั้นกันเป็นถาด แรงเด้อครับ เนื้อน่าจะเป็นเนื้อเดียวกับตะกรุดทองคำ

เนื้อเดียวกะตะกรุดทองคำนี่ สุดยอดสุดๆบะ.   บางคนบอกเนื้อเกสรดีสุด.  แต่ถ้าเปนผม. ส่วนตัวเลย ต้องเนื้อตะกรุดทอวคำ ใช้ดีท่่สุด
nobnob ตอบกลับเมื่อ 2016-4-21 09:32
เนื้อเดียวกะตะกรุดทองคำนี่ สุดยอดสุดๆบะ.   บางคนบอก ...

ต้องไปแอบถามอาจารย์ ว่าจะออกให้บูชาเมื่อไหร่ อยากได้ อยากมี
ใครยังไม่มีเก็บกันมั่นนะนี่
ลองใช้คู่กับมะรุมมะตุ้ม2 หรือ แสนตรีเวทย์ดูดิครับ
กลับมาอ่านอีกครั้งเพื่อเติมกำลังจิต
น้องที่ทำงาน ได้เมียสวย นิสัยดีก่อนหน้านั้นเหี่ยวแห้ง พอแนะนำลูกอมนี้ไป ได้เมียเลย เขาหวงลูกอมนี่มาก
สงสัยรุ่นนี้ จะหายากแล้ว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้