ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> ไม้เท้าครูอาถรรพณ์ราชาเวท <<

[คัดลอกลิงก์]
อยากเห็นด้วย
สาธุครับอาจารย์
ระลึกดูครับ
มีของหลายรุ่น ที่คุ้นๆ ว่าอาจารย์ท่านนำไม้ครูมาช่วยเสริมบารมีอีกต่างหาก
<<<ไม้เท้าครูอาถรรพณ์ราชาเวท>>>
ไม้เท้ากายสิทธิ์ประจำกายองค์พระเดชพระคุณชื่น ติคญาโณ
ที่สร้างจากไม้หวายโทน (ปกติหวายจะขึ้นเป็นกอ)กลางจอมปลวกบนยอดเขากุเลน ประเทศ กัมพูชา บริเวณ
รัศมีโดยรอบต้นหวายโทนกายสิทธิ์ต้นนี้ไม่มีต้นไม้ใดๆเกิดขึ้นมาเลยครับ
    หลวงปู่บอกว่าเป็นของ"กายสิทธิ์"สารพัดที่จะใช้ตามใจปราถนาทั้งอุบัติสร้างและทำลายใครสำเร็จฌาญรู้วิธีใช้
เวลาเลิกใช้โยนขึ้นท้องฟ้าไม้เท้าจะหายไปในอากาศธาตุ  
เวลาจะใช้เรียกมาก็จะกลับมาหาเจ้าของ ครับ
ท่านกล่าวยืนยันเช่นนี้จริงๆเวลาใดที่ผมมีเรื่องขัดสนทุกข์ร้อน"อธิฐาน"อะไรก็สำเร็จทุกประการครับ !
หลวงปู่ชื่นท่านมอบให้ผมไว้ในวันที่ผมครอบครูกับท่านครับท่านว่าตีควายตีช้างตีม้าล้มทั้งยืนตีคนถึงเป็นบ้า!
ศัตรูที่คิดร้ายฉิบหายบรรลัยหาดีไม่ได้เลยครับ(เวลาผมทำวัตถุมงคลรุ่นหลังๆก็ได้บารมี"ไม้เท้า"ครูอาถรรพณ์ราชาเวท)
เป็นหนึ่งในตัวช่วยของถึงได้ศักดิ์สิทธิ์
และมีอิทธิฤทธิ์เป็นที่ประจักษ์แก่ผู้บูชาครับ

บทความผลงานการเขียนของอ.สรายุทธ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้