ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 14167
ตอบกลับ: 24

>> ไม้เท้าครูอาถรรพณ์ราชาเวท <<

[คัดลอกลิงก์]
ไม้เท้าครูอาถรรพณ์ราชาเวท

ไม้เท้ากายสิทธิ์ประจำกายองค์พระเดชพระคุณ ชื่น ติคญาโณ

ที่สร้างจากไม้หวายโทน (ปกติหวายจะขึ้นเป็นกอ) กลางจอมปลวกบนยอดเขากุเลน ประเทศ กัมพูชา บริเวณ รัศมีโดยรอบต้นหวายโทนกายสิทธิ์ต้นนี้ไม่มีต้นไม้ใดๆเกิดขึ้นมาเลยครับ

หลวงปู่บอกว่าเป็นของ"กายสิทธิ์"สารพัดที่จะใช้ตามใจปราถนาทั้งอุบัติสร้างและทำลายใครสำเร็จฌาญรู้วิธีใช้เวลาเลิกใช้โยนขึ้นท้องฟ้าไม้เท้าจะหายไปในอากาศธาตุ  เวลาขะใช้เรียกมาก็จะกลับมาหาเจ้าของ ครับ

ท่านกล่าวยืนยันเช่นนี้จริงๆ เวลาใดที่ผมมีเรื่องขัดสนทุกข์ร้อน"อธิฐาน"อะไรก็สำเร็จทุกประการครับ !

หลวงปู่ชื่นท่านมอบให้ผมไว้ในวันที่ผมครอบครูกลับท่านครับท่านว่าตีควายตีช้างตีม้าล้มทั้งยืนตีคนถึงเป็นบ้า!

ศัตรูที่คิดร้ายฉิบหายบรรลัยหาดีไม่ได้เลยครับ(เวลาผมทำวัตถุมงคลรุ่นหลังๆก็ได้บารมี"ไม้เท้า"ครูอาถรรพณ์ราชาเวท)เป็นหนึ่งในตัวช่วยของถึงได้ศักดิ์สิทธิ์และมีอิทธิฤทธิ์เป็นที่ประจักษ์แก่ผู้บูชาครับ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
โพสต์ 2022-1-18 17:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
<<<ไม้เท้าครูอาถรรพณ์ราชาเวท>>>
ไม้เท้ากายสิทธิ์ประจำกายองค์พระเดชพระคุณชื่น ติคญาโณ
ที่สร้างจากไม้หวายโทน (ปกติหวายจะขึ้นเป็นกอ)กลางจอมปลวกบนยอดเขากุเลน ประเทศ กัมพูชา บริเวณ
รัศมีโดยรอบต้นหวายโทนกายสิทธิ์ต้นนี้ไม่มีต้นไม้ใดๆเกิดขึ้นมาเลยครับ
    หลวงปู่บอกว่าเป็นของ"กายสิทธิ์"สารพัดที่จะใช้ตามใจปราถนาทั้งอุบัติสร้างและทำลายใครสำเร็จฌาญรู้วิธีใช้
เวลาเลิกใช้โยนขึ้นท้องฟ้าไม้เท้าจะหายไปในอากาศธาตุ  
เวลาจะใช้เรียกมาก็จะกลับมาหาเจ้าของ ครับ
ท่านกล่าวยืนยันเช่นนี้จริงๆเวลาใดที่ผมมีเรื่องขัดสนทุกข์ร้อน"อธิฐาน"อะไรก็สำเร็จทุกประการครับ !
หลวงปู่ชื่นท่านมอบให้ผมไว้ในวันที่ผมครอบครูกับท่านครับท่านว่าตีควายตีช้างตีม้าล้มทั้งยืนตีคนถึงเป็นบ้า!
ศัตรูที่คิดร้ายฉิบหายบรรลัยหาดีไม่ได้เลยครับ(เวลาผมทำวัตถุมงคลรุ่นหลังๆก็ได้บารมี"ไม้เท้า"ครูอาถรรพณ์ราชาเวท)
เป็นหนึ่งในตัวช่วยของถึงได้ศักดิ์สิทธิ์
และมีอิทธิฤทธิ์เป็นที่ประจักษ์แก่ผู้บูชาครับ

บทความผลงานการเขียนของอ.สรายุทธ

โพสต์ 2013-7-26 14:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด

แค่ได้เห็นก็เป็นบุญแล้วครับ สาธุ
โพสต์ 2014-8-24 03:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ใช่ไม้เท้าที่หลวงปู่ ถือในรูปหรือเปล่าครับ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
โพสต์ 2014-10-10 09:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
กราบ กราบ กราบ
โพสต์ 2014-10-10 15:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อ่า ไม้เท้าครูนี่เอง มิน่าตอนไหว้ครูครั้งแรก หลวงปู่เอาไม้เท้ามาแตะที่ผม
โพสต์ 2014-10-27 09:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เป็นบุญที่ได้เห็น สาธุ
โพสต์ 2014-11-24 09:25 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สาธุ เป็นบุญตาครับ
โพสต์ 2014-11-24 11:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
LightGuardian ตอบกลับเมื่อ 2014-11-24 09:25
สาธุ เป็นบุญตาครับ

แล้วบุญแชมป์ไม่มีหรอ
โพสต์ 2014-11-24 11:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดครับ ...สาธุ...ผมเห็นคนพูดถึงไม้เท้าครูสายเขาอ้อ (ภาคคใต้) ที่มีการลงคาถาอาคมไว้ แต่ไม้เท้าคูของหลวงปู่ชื่นเป็นอีกแบบที่ได้รู้ เป็นความรู้ใหม่ครับ ขอบคุณครับ
โพสต์ 2014-11-24 11:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้