ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> ผงมหาภูติพรายทองคำ ตำนานที่หลวงปู่ท่านฝากไว้ <<

[คัดลอกลิงก์]
รุ่นที่อาจารย์สร้าง รุ่นไหนบ้างครับ ที่มี รวบรวมหน่อย

แต่เร็วๆ นี้ จอยแอบเห็นแล้วและจะเตรียมกระสุนไว้ อาจารย์เอาออกมาผสมในของที่กำลังจะออกให้บูชา โอวว
majoy ตอบกลับเมื่อ 2014-12-2 08:22
รุ่นที่อาจารย์สร้าง รุ่นไหนบ้างครับ ที่มี รวบรวมหน่ ...

ผสมผงพรายทองคำด้วยหรอครับ
กุมารพรายขอดทรัพย์2 ก็มีผงพรายทองคำ

ผงพรายทองคำเป็นหน่งในมวลสารสุดวิเศษที่หลวงปู่ชื่นบรรจงสร้าปลุกเสกไว้ สาธุครับ
สุดยอดแล้วครับ ผงนี้ สำเร็จรูป
สุดยอดผง สาธุครับ
จวนจะได้มีวัตถุมงคลที่มีผงนี้ผสมอยู่อีกหนึ่งแล้วสินะ รอคอยๆ
มวลสารสุดวิเศษที่หลวงปู่ชื่นบรรจงสร้างฝากไว้ในแผ่นดิน รอเช่นกันครับ
ใกล้แระ..

ตำนานผงพรายกุมารแห่งแดนอีสานใต้
รอด้วยคนครับ ของดีที่หลวงปู่ได้สร้างมา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้