ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> ดวงตราอาถรรพณ์ชัยมหานาถ (พระราชลัญจกรประจำรัชกาลพระเจ้าชัยวรมันที่7) <<

[คัดลอกลิงก์]
nobnob ตอบกลับเมื่อ 2014-12-10 11:21
อยากทราบว่า ดวงตราอาถรรพ์ชัยมหานาถ มีฤทธิทาง "กลับร้ ...

น่าจะได้น่ะครับ
nobnob ตอบกลับเมื่อ 2014-12-10 11:21
อยากทราบว่า ดวงตราอาถรรพ์ชัยมหานาถ มีฤทธิทาง "กลับร้ ...

ปรับแก้อาถรรพ์ ล้างสิ่งไม่ดี แน่นอนครับคือ กลับร้าย กลายดี
ขอบคุนคำตอบจากพี่ๆครับ  อย่างนี้ต้องเริ่ม "กลับร้ายกลายดี "กะเค้ามั้งละ
nobnob ตอบกลับเมื่อ 2014-12-11 23:59
ขอบคุนคำตอบจากพี่ๆครับ  อย่างนี้ต้องเริ่ม "กลับร้ายก ...

จัดให้ครบทุกสีเลยครับคุณหมอ
ผงหิรัญราช เด่นด้านใดครับ....ผมมีดวงตราอาถรรณ์สีดำและสีขาว
อยากได้ทุกแบบเลยครับ
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2014-12-12 12:55
จัดให้ครบทุกสีเลยครับคุณหมอ

ตอนนี้มีแดงกะดำละคร้าบบบบบ เหลือแต่ขาว  ถ้าแถมมีตะกรุดสัก  4 ดอก 9 ดอก ข้างๆด้วยก็คงจะดี 55555
nobnob ตอบกลับเมื่อ 2014-12-13 01:47
ตอนนี้มีแดงกะดำละคร้าบบบบบ เหลือแต่ขาว  ถ้าแถมมีตะก ...

จัดเนื้อสีขาวเพิ่มอีกองค์พอละครับ แค่นี้พอครับ ส่วนแบบมีตะกรุด ไว้รอจังหวะโอกาสดีๆครับ สักวันๆ
ใครดวงไม่ดี ชง ก็บูชาชิ้นนี้นะครับ
สุดยอดของดี ล่าสุดก็มีประสบการณ์เกี่ยวกับวิญญาณอาฆาตแล้ว เยี่ยมมากๆ หาอ่านได้จากห้องประสบการณ์ครับ กระทู้ "เที่ยงคืนปุ๊ป หมาหอน"
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้