ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 2250
ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เล่าสู่กันฟัง ไม้หามผีครับ ผมเคยสมัยวัยรุ่นน่ะครับ

[คัดลอกลิงก์]
ไม้หามผีครับผมเคยสมัยวัยรุ่นน่ะครับ  ท่านใดที่รู้ผมขออภัยด้วยครับ ท่านใดที่ไม่รู้ ลองใด้ครับ ผมฟันธงเลยครับ
ใ้ม้ที่หามโลงศพ เอามาทำเป็นเบ็ตตกปลาครับ ท่านที่ เอามาทำเป็นเบ็ตตกปลา  ปลากินเหยื่อเป็นว่าเล่นผมเคยทำมาเเล้วครับ ไปกับเพื่อนๆ ผมชนะทุกครั้งใด้ปลามากกว่าเพื่อน พิสูจน์ใ้ด้ ด้วยตัวท่านเอง่ลยครับ ปัจจตุบันใม้หามผีจะหายากสักหน่อยครับ  หมายเหตุ   ห้ามเดินข้ามใเบ็ตตกปลาน่ะ ของจะเข้าตัว ผู้ใช้ควรระวังครับ  ใช้เสร็จแล้ว เหนียดใว้บนหลังคาบ้าน หรือ ต้นใม้ ห้ามเดินข้ามใเบ็ตตกปลา ขอบคุณครับช่างแมน
สบประการณ์ที่ดีขอบคุณครับ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-9-28 10:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
sritoy ตอบกลับเมื่อ 2013-9-27 15:40
สบประการณ์ที่ดีขอบคุณครับ

ครับ ยินดีครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้