ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> สร้อยประคำศรีราชาเวท รุ่นแรก <<

[คัดลอกลิงก์]
ยังไม่มีเลย

มีประคำธรรมราชแล้วนี่
majoy ตอบกลับเมื่อ 2016-2-21 09:33
มีประคำธรรมราชแล้วนี่

อาจารย์เมตตาให้มา 1 เม็ดครับ
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2016-2-23 12:14
อาจารย์เมตตาให้มา 1 เม็ดครับ

ไม่ทัน

ไม่เคยทันกะเขาซะอย่าง น้อยใจในวาสนาตัวเอง
หาอะไรเคลือบไว้ก็ดีครับ
majoy ตอบกลับเมื่อ 2016-2-23 13:08
ไม่ทัน

ไม่เคยทันกะเขาซะอย่าง น้อยใจในวาสนาตัวเอง

มาบ่อยๆจิ
sritoy ตอบกลับเมื่อ 2016-2-23 15:42
หาอะไรเคลือบไว้ก็ดีครับ

ขอบคุณครับ

มีภาระทางครอบครัว เดี๋ยวจะมีปัญหาครับ มีหน้าที่ทุกเสาร์อาทิตย์เลย
ใครมีเนื้อไม้ตะเคียนเหลือครับ จะปล่อยบอกจอยได้นะ
ใครมีเนื้อไม้ตะเคียนอยู่บ้างครับ ได้ยินว่ารุ่นนี้ก็มีองค์ท่านคอยรักษา จริงเท็จอย่างไรต้องรอท่านที่มีออกมาชี้แจงให่ฟัง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้