ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขอเชิญร่วมพิธีลงน้ำมันนะปัดตลอด วันอาทิตย์ที่ 29 กันยายน 2556

[คัดลอกลิงก์]
ลงน้ำมันครั้งนี้สำคัญครับ น้ำมันนะปัดตลอด ไม่ได้ลงมานานมากๆหลายปีแล้ว เข้าพรรษานี้อาจารย์ กินเจ กินมังตลอดพรรรษาด้วย ครูบาอาจารย์ องค์เทพ เทวา คงมาร่วมพิธีมากมายแน่ๆครับ

พิธีลงน้ำมันของหลวงปู่ชื่น ที่ได้ฝากฝังให้อาจารย์สรายุทธสืบทอดวิชา เพื่อให้ศิษย์รุ่นหลังได้มีแต่ความรุ่งเรืองในชีวิต ไม่ตกอับไม่ยากจน ดังคำที่หลวงปู่ท่านบอกว่า น้ำมันของนี่...เปลี่ยนชีวิตคนมาเยอะแล้ว !! ซึ่งก็ไม่ผิดที่หลวงปู่ได้กล่าวไว้ คนที่ได้ลงน้ำมันก็ล้วนมีแต่สิ่งดีๆเข้ามาในชีวิต มีประสบการณ์เรื่องราวมาเล่ากันไม่ขาดสาย
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2013-9-26 10:26
ขืนมีอาบน้ำมนต์ด้วย อาจารย์ก็หมดแรงซิครับ ลงน้ำมัน ...

อืม...ใช่แล้วคับ
ผมก็เคยเห็น....ท่านใช้พลังมากจริง ๆ ยิ่งคนป่วยหนัก ๆ ระดับ ICUแล้ว ท่านสีหน้าเปลี่ยนเลย
แต่รับรองได้ครับหลังลงน้ำมันแล้ว ชีวิต ดีสุด ๆ ส่วนประสบการณ์นั้นเล่าไม่หมด ผมเอาดวงตราอาถรรพ
ให้พ่อใช้ จากจะเสียเงินชนไก่ กลับมาชนะ ได้เงิน แบบไม่หน้าเป็นไปได้
งั้นรอบนี้ขอเหล็กจารแบบจัดเต็มเลยดีกว่า อูย
majoy ตอบกลับเมื่อ 2013-9-26 21:17
งั้นรอบนี้ขอเหล็กจารแบบจัดเต็มเลยดีกว่า อูย ...

เอาแบบเลือดซิบเลย ชิมิ น้ำมันจะได้ซึมเข้าสู่ร่างกาย
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2013-9-27 10:48
เอาแบบเลือดซิบเลย ชิมิ น้ำมันจะได้ซึมเข้าสู่ร่างกา ...

ต้องให้เสี่ยต้อยลับให้ คมบาดจิต
bigbird ตอบกลับเมื่อ 2013-9-27 16:29
ต้องให้เสี่ยต้อยลับให้ คมบาดจิต

เที่ยวนี้เจ้นกจะอ้อนขออะไรหนอ
นับวันรอออ
สวัดดีครับ ผมขอลงชื่อเพิ่มอีก 3 ท่านนะครับ แจ้งทางป้าไว้ แกบอกให้มาลงชื่อด้วยครับ ขอบพระคุณมากครับ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย morntanti เมื่อ 2013-9-27 22:42
majoy ตอบกลับเมื่อ 2013-9-26 21:17
งั้นรอบนี้ขอเหล็กจารแบบจัดเต็มเลยดีกว่า อูย ...

อาจารย์ครับ  ไหนๆ คุณmajoy ขอผ่านหน้ากระทู้แล้ว จัดเต็มให้ซะหน่อยนะครับ เอาแบบ ลองเหล็กจาร เลยแค่เลือดซิบๆคงไม่ซะใจ คุณmajoy ต้องแบบเลือด ไหลเป็นทาง....ครับงานนี้...
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้