ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขอเชิญร่วมพิธีลงน้ำมันนะปัดตลอด วันอาทิตย์ที่ 29 กันยายน 2556

[คัดลอกลิงก์]
กราบขอบพระคุณหลวงปู่และอาจารย์ครับ
TATIE ตอบกลับเมื่อ 2013-9-30 11:42
ทำไมเราไม่ได้ล็อกเก็ตอ่ะ ไม่ยอม ไม่ยอม
เรื่องนี้ต้อ ...

กราบขอบพระคุณหลวงปู่ กราบขอบคุณอาจารย์ครับ ที่เมตตาต่อศิษย์ในครั้งนี้ด้วยครับ
กราบขอบพระคุณหลวงปู่ อาจารย์สรายุทธ
คุณจ๊อและคณะทำงานทุกท่านที่ทำให้
งานครั้งนี้สำเร็จลุล่วงไปดีครับ...สาธุ
TATIE ตอบกลับเมื่อ 2013-9-30 11:42
ทำไมเราไม่ได้ล็อกเก็ตอ่ะ ไม่ยอม ไม่ยอม

เพราะเฮียตี๋ ไม่ได้ใช้คาถา ทำอะไรกัน หรอ
chakpetch ตอบกลับเมื่อ 2013-9-11 14:14
เอ๋ ..... เปลี่ยนเป็นนางแบบ เลยดีกว่า คนไหนดี น้ออออออ ...

รูปนี้ใส่เสื้อคล้ายๆ กันเลยนะครับ แต่พอหันหลังเท่านั้นแหละ

อิอิ เค้าแซวเล่นน้าาาา
กราบขอบคุณ ครูบาอาจารย์ ที่ได้มอบสิ่งดีๆให้กับชีวิตนี้ครับ
ขอถวายตัวเป็นศิษย์ ตลอดไปครับ

สงสัยที่ไม่ได้เพราะ สุดยอดสว. คศช. อย่่าง พี่ตี๋ พี่มาตร คงต้องพิเศษหน่อย  ล็อกเก็ตคงเล็กไปต้อง ขนาด A4 เลย ครับ....
toywater ตอบกลับเมื่อ 2013-10-1 07:25
กราบขอบคุณ ครูบาอาจารย์ ที่ได้มอบสิ่งดีๆให้กับชีวิต ...

ตกลง เสี่ยต้อยถวายตัว ไปกี่คนแล้วครับ?
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2013-10-1 07:27
ตกลง เสี่ยต้อยถวายตัว ไปกี่คนแล้วครับ? ...

เพ่ศร เสี่ยต้อย คูโบต้า ไถกลบทั่วมุกดาหารแล้วมั้งก๊าบนั่น
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้