ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> ชัยมหานาถ ๒ สนองพระราชประสงค์แห่งองค์ ศรีราชาเวท <<

[คัดลอกลิงก์]
ลงตัวครับ
TATIE ตอบกลับเมื่อ 2014-8-2 08:46
ใส่ฐานให้องค์พ่อด้วยไม้จันสำเร็จเรียบร้อยหลังจาก ...

สวยจริงครับ ใช้ไม้อะไรทำครับ
metha ตอบกลับเมื่อ 2014-8-6 22:13
สวยจริงครับ ใช้ไม้อะไรทำครับ

ไม้ต้นจันจากชัยนาทครับ
TATIE ตอบกลับเมื่อ 2014-8-2 08:46
ใส่ฐานให้องค์พ่อด้วยไม้จันสำเร็จเรียบร้อยหลังจาก ...

ใช้ไม้อะไรทำ มีเวลาทำเผื่อสักชิ้นไหม
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2014-8-8 08:50
ใช้ไม้อะไรทำ มีเวลาทำเผื่อสักชิ้นไหม ...

ไม้ต้นจันเก็บมาจากสำนักสงฆ์ที่ชัยนาท ทำหลายเดือนนะครับเฮียศร
แบบว่าต้องบิ้วอารมณ์นานตามประสาสว.
องค์พ่อเริ่มแสดงบุญญาอภินิหารให้ประจักษ์แว้วนะคร๊าบ
ผู้ป่วยเป็นมะเร็งระยะสุดท้ายหายจนหมองงเลย
สุดยอดจริงๆ
วัตถุมงคลชุดนี้ถ้าขยายวงกว้างเมื่อไร
คงต้องเสียปัยจัยหลายกำปั้นในการเช่าหาอย่างแน่นอน
TATIE ตอบกลับเมื่อ 2014-8-8 10:38
ไม้ต้นจันเก็บมาจากสำนักสงฆ์ที่ชัยนาท ทำหลายเดือนน ...

ที่เรื่องอย่างว่า ไม่เห็นบิ้วอารมณ์นานเลย
นาคปรก ตอบกลับเมื่อ 2014-8-17 09:46
องค์พ่อเริ่มแสดงบุญญาอภินิหารให้ประจักษ์แว้วนะคร๊า ...

สาธุครับ
นาคปรก ตอบกลับเมื่อ 2014-8-17 09:49
วัตถุมงคลชุดนี้ถ้าขยายวงกว้างเมื่อไร
คงต้องเสียปัย ...

แน่นอนที่สุดครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้