ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

หลวงปู่หอม วัดหนองชนะชัย ลพบุรี

[คัดลอกลิงก์]
metha ตอบกลับเมื่อ 2014-9-21 10:48
กราบขอขมาหลวงปู่ ที่ผมพูดด้วยความคะ ...

ถึงขั้นจะงัดกันเลยหรา.พี่
Ninprakarn ตอบกลับเมื่อ 2014-9-22 04:05
ถึงขั้นจะงัดกันเลยหรา.พี่ ...

ก็ไม่มีใครอยู่...สักที่ ไปวัด กี่ครั้งก็เงียบ
แต่ก็ได้รับเหรียญรุ่นแรกหลวงปู่หอม
หลวงพ่อโทนท่านให้มาครับ
metha ตอบกลับเมื่อ 2014-9-22 18:03
ก็ไม่มีใครอยู่...สักที่ ไปวัด กี่ครั้งก็เงียบ
แต่ก็ไ ...

โชว์ ๆๆๆๆ
กราบสักการะหลวงปู่หอมครับ

ยื่มรูปจาก internet
metha ตอบกลับเมื่อ 2014-9-23 19:09
ยื่มรูปจาก internet

รุ่นแรกเลย หรอ วาสนาแท้

metha ตอบกลับเมื่อ 2014-9-22 18:03
แต่ก็ไ ...

มีพระปิดตาหินหยกดำหรือป่าวครับ อยากจะได้
วันนั้นเสือเหลียวไปด้วย ก็เลยใด้มา1องค์ เยี่ยมมๆๆๆๆๆ
แต่ก็ไ ...

โชคดีจังเลยครับ ยินดีด้วยครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้