ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

~ สุขสันต์วันเกิดอาท"Majoy"ครับ ~

[คัดลอกลิงก์]
ขอบคุณทุกท่านครับ ขอสิ่งดีๆ มีแด่ทุกท่านเช่นกันนะครับผม
ขอให้เก็บพระหลักๆของหลวงปูได้เยอะๆนะครับ
ขอให้มีความสุขมากๆครับ
ขอให้สมความปราถนาในทุกๆสิ่งคับ
สุขทุกประการ สุขสันต์วันเกิดค่ะ
ขอให้มีทุกสิ่งอย่างที่อยากได้
ภายใต้ความชอบธรรม........
สุขภาพกาย...ใจแข็งแรงนะครับ
ขอบคุณพี่ๆ น้องอีกครั้ง สำหรับคำอวยพรครับผม
มาช้าไปนิด ขออวยพรให้น้อง ดีเยี่ยม ในทุกๆเรื่องครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้