ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ตะกรุดพระแสงขรรค์ชัยศรี บารมีพระเจ้าศรีชัยวรมัน

[คัดลอกลิงก์]
พี่ๆท่านไหนมีบ้างโชว์หน่อยครับ
หล่นหายครับ ผมพิมพ์ตกไป
113#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-13 09:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
kruangbin ตอบกลับเมื่อ 2013-12-13 04:55
หล่นหายครับ ผมพิมพ์ตกไป

น่าเสียดายจังครับ
น่าเสียดายจัง
ทำไงได้ครับ ขี่มอไซค์ไปบริจาคเลือดแต่สร้อยพร้อมตะกรุดหล่นโดยไม่รู้ตัว ฟาดเคราะห์ไป
ขอให้ได้กลับมาคืนครับ
ชีวิตคือการต่อสู้ ศัตรูคือยากำลัง
อุปสรรค คือหนทางแห่งความสำเร็จ
ขอให้เราทั้งหลายพึงใจในการต่อสู้
ยินดีเผชิญหน้ากับศัตรู และกล้าฝ่าฟันอุปสรรค

118#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-8 13:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Agaligo ตอบกลับเมื่อ 2014-1-8 11:12
ชีวิตคือการต่อสู้ ศัตรูคือยากำลัง
อุปสรรค คือหนทางแ ...

ขอบคุณครับ
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2013-9-11 09:21

น่าลอง...ขอบคุณครับ
คนอดทนคือคนโชคดี
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้