ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ

>> พระศรีราม รุ่น ๒ พระศรีรามประทับสิงห์ <<

[คัดลอกลิงก์]
โพสต์ 2023-1-1 17:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โชคดี....แอบย่องไป   เอามาก่อน  ทั้งสองเนื้อท๊อป   
ได้ทั้งสิบทิศ  และ พระกาฬ......
โพสต์ 2023-2-5 15:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รวบรวมพระคาถา  ที่เกี่ยวกับ  พระศรีรามมาให้แล้วนะคับ

>>>กำกับด้วยพระคาถาพระรามยกพล<<<
นะโมสามจบ
อิติปิโสภควา
ยามตรายามดีพระอาทิตย์ไชยศรี
สวัสดีลาโภนะโมพุทธายะ
(ตามกำลังวัน)

>>>คาถากำกับแหวนพระศรีราม<<<
ถ้าจะให้เป็นทางเสน่ห์เมตตามหานิยม
นะโม 3 จบ
พุทธังปรมังจิตตัง
ธัมมังปรมังจิตตัง
สังฆังปรมังจิตตัง
จิตต่อจิตเป็นมิตรต่อกัน
จิตติ มิตติ อะระหัง ปิยังมะมะ
7 จบ
ใช้ภาวนากำกับแหวนเป็นเสน่ห์เมตตามหานิยม
ถ้าจะให้คุ้มครองดวงชะตา ให้ตัดเล็บตัดผมตัวเราเอง  บรรจุกลางแหวน  แล้วเลี่ยมพาสติกพกติดตัว

>>>คาถาบูชาดวงชะตา<<<
             (นะโม ๓ จบ)
    นะโม เม สัพพะเทวานัง          สัพพะคะระหะ จะ เทวานัง
สุริยัญจะ ปะมุญจะถะ                 สะสิ ภุมโม จะ เทวานัง
วุโธ ลาภัง ภะวิสสะติ                  ชีโว สุกะโร จะ มหาลาภัง
โสโร ราหูเกตุ จะ มหาลาภัง        สัพพะภะยัง วินาสสันติ
สัพพะทุกขัง วินาสสันติ               สัพพะโรคัง วินาสสันติ
ลักขะณา อะหัง วันทามิ สัพพะทา  สัพเพเทวา มัง ปาละยันตุ
สัพพะทา เอเตนะ มังคะละเตเชนะ  สัพพะโสตถี ภะวันตุ เมฯ
    พุทธัง พะหุชะนานัง เอหิจิตตัง เอหิมะนุสสานัง
เอหิลาภัง เอหิเมตตา ชมภูทีเป มนุสสานัง อิตถิโย ปุริโส จิตตัง
พันธังเอหิ มะมะ
เพื่อเสริมดวงชะตา  เมื่อจะบูชาดวงชะตาพึงว่าคาถานี้ เพื่อจะได้เกิดลาภสักการะ เป็นสุขสวัสดิ์พิพัฒนมงคล เลิศล้นดีนักแล ฯ

.............

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้