ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รวมเหรียญ อาจารย์สรายุทธ ติคญาโณ

[คัดลอกลิงก์]
thanakorn1 ตอบกลับเมื่อ 2017-6-27 13:54
เหรียญรุ่นแรก นี่อยู่ท้ายรถผมทุกวันเลย  ให้อาจารย์คอยระวังหลังให้  กลัวโดนชนท้าย

ขัยขนาดนั้น อาจารย์ท่านลงจากรถตั้งแต่บิดกุญแจแล้ว
majoy ตอบกลับเมื่อ 2017-6-29 08:02
ขัยขนาดนั้น อาจารย์ท่านลงจากรถตั้งแต่บิดกุญแจแล้ว

ม่ายนะ  บางครั้งก้เบรคแล้วคันหลังเหมือนจะมาจิ้ม แต่เขาก็หักหลบออกไป   รถยังสวยอยู่  เดี๋ยวรอเอาหลวงปู่ทวดที่อาจารย์ให้ใส่กรอบ  จะเอามาช่วยระวังหลังให้อีก
พี่อี๊ดครอบครัว The Fast ลูกพี่ลูกน้องดอม เป็นญาติห่างๆกะสาย 8
แขวนเหรียญจ้าวอาถรรพ์อยู่ มีแต่ ดี ดี ดี
majoy ตอบกลับเมื่อ 2018-1-4 08:04
แขวนเหรียญจ้าวอาถรรพ์อยู่ มีแต่ ดี ดี ดี

ช่วงนี้กลับมาห้อย เหรียญวราหะ ครับ
Metha ตอบกลับเมื่อ 2018-1-7 03:00
ช่วงนี้กลับมาห้อย เหรียญวราหะ ครับ

ตัวการทำฝนตกใช่ไหมนี่ สารภาพมา
majoy ตอบกลับเมื่อ 2018-1-11 08:48
ตัวการทำฝนตกใช่ไหมนี่ สารภาพมา

แค่วันที่สองเอง
ไม่คิดว่าจะหนักขนาดนี้
Metha ตอบกลับเมื่อ 2018-1-12 20:34
แค่วันที่สองเอง

ก็ตกสองวันนั้นแหละ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้