ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

หลวงพ่อเจริญ วัดป่าคา เกจิผู้มีอภินิหารหัวใจ ไม่ไหม้ไฟ แห่งบางไทร

[คัดลอกลิงก์]
น้องจากนั้นแล้วยังได้มีโอกาส ได้เข้าไปตามหา หลวงพ่อเนย วัดผาสุกมณีจักร นนทบุรี ซึ่งเป็นน้องชายของหลวงพ่อเจริญ เกิดอภินิหารแบบเดียวกัน คือ เผาแล้วหัวใจไม่ไหม้ไฟเหมือนกันครับ แต่ก็ต้องผิดหวังเข้าไปที่วัดแล้วไม่ได้ข้อมูลอะไร ก็เลย ถ้ามีโอกาสอาจเข้าไปใหม่อีกสักครับ ได้เพียงรูปถ่ายมาให้ชมกันครับ

หลวงพ่อเนย วัดผาสุกมณีจักร นนทบุรี

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x

จากการที่ไปไหว้หลวงพ่อเจริญและหลวงพ่อเนย มาทั้ง 2 วัด ผมก็ได้เจอ ผู้ใหญ่ใจดีท่านหนึ่ง ท่านได้มอบผ้ารับประเคน กับจีวร ของหลวงพ่อเนย ผมได้ขอแบ่งมาบางส่วน จำนวนไม่มากนักนะครับ จะแจกจ่ายให้กับพี่น้อง คศช.และท่านที่ศรัทธา สนใจเก็บไว้บูชา ฟรีครับไม่มีค่าใช้จ่าย เพียงท่านแจ้งชื่อและที่อยู่มาเลยครับ  แจ้งทางไหนก็ได้ครับ (เอาให้ผมทราบก็พอ)  ช้าหมด อดนะจ๊ะ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
AUD ตอบกลับเมื่อ 2017-2-16 23:43
จากการที่ไปไหว้หลวงพ่อเจริญและหลวงพ่อเนย มาทั้ง 2 ว ...

เหมาหมดได้ ป่ะ

จะเอาไปให้ อาจารย์ลงยันต์ไว้สมมนาคุณแก่ผู้ร่วมปัจจัย

เพื่อการใหญ่งานไหว้ครู 60  
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2017-2-17 06:25
เหมาหมดได้ ป่ะ

จะเอาไปให้ อาจารย์ลงยันต์ไว้สมมนาค ...

ได้ครับ ยินดีครับ
AUD ตอบกลับเมื่อ 2017-2-17 09:47

ออบอุลอับ
AUD ตอบกลับเมื่อ 2017-2-17 09:47

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้