ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> พระสีวลี <<

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย otechitipat เมื่อ 2017-1-31 21:36

ที่พี่จ๊อ มีให้เช่าบูชามั้ยครับ วันนั้นไปไม่ทันได้สังเกต
otechitipat ตอบกลับเมื่อ 2017-1-31 21:11
ที่พี่จ๊อ มีให้เช่าบูชามั้ยครับ วันนั้นไปไม่ทันได้สังเกต

ต้องลองถามดูครับ แต่จำได้ว่ายังเหลือนะครับ
เก็บมาแล้วครับเนื้อละ 1 องค์ ...
พระสิวลีองค์เล็กๆนี้...หมอพายบอกว่าควรบูชาเก็บไว้บางนะครับ ....ดีอย่างไรสอบถามหมอพายนะครับ
สิวลี สวย น่ารักจัง
ได้ข่าวว่าหมอพ..... ยืนยันว่าแรงมาก จิ๋วแต่แจ๋ว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้