ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ตะกรุดวิเศษ ~

[คัดลอกลิงก์]
ตอนนี้ยังไม่ค่อยชัดเจนเท่าไรนะครับ ตระกรุดจตุโรบังเกิดทรัพย์ พอใส่แล้วมีอะไรแแปลก ๆ หลายอย่าง ส่วนตัวผมคือได้รับเงินฟลุ๊ค ๆ บ่อยครั้ง (ใส่วันแรกถูกหวยเลย) แม้จะไม่ใช่เงินก้อนโตแต่ก็ได้ถี่ ๆ เรื่อย ๆ  ไม่คิดว่าจะได้ก็ได้ และยังได้รับเป็นของ ทั้งของใช้ ของกิน ซึ่งหลายครั้งได้จากคนรู้จักแบบห่าง ๆ หรือ ได้เพราะไปกับคนที่เขาสนิทกันแล้วเขาก็เอื้อเฟื้อเผื่อแผ่มาให้ทั้งที่ไม่ให้ก็ได้ กะจะใส่แบบไม่ถอดไปใส่อย่างอื่นตลอดไปก่อน แต่ดูรวม ๆ แล้วค่อนข้างชัดเจนในทางโภคทรัพย์ และเรื่องการเงินครับ
สุดยอดไปเลยครับ
ได้ข่าวว่างวดสิ้นปีที่ผ่านมาพี่ปูก็ได้โชคอีกแล้วถึงกับขอเช่าบูชา  ตระกรุดจตุโรบังเกิดทรัพย์ เพิ่มเลยนะนี่....
อยากได้อ่ะ
ของดีจริงครับ บอกเลย ตอนจองนี่รอกันนานเลย อาจารย์เสกจนเต็มล้น รอกันจนลืมว่าจองไว้ 555

majoy ตอบกลับเมื่อ 2017-1-4 08:56
ของดีจริงครับ บอกเลย ตอนจองนี่รอกันนานเลย อาจารย์เสกจนเต็มล้น รอกันจนลืมว่าจองไว้ 555

ลืมจริง ป่ะ จะได้สวมสิทธิ์  
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2017-1-8 08:35
ลืมจริง ป่ะ จะได้สวมสิทธิ์

ตอนนี้จำได้ในบัดดลครัช กัปตัน
majoy ตอบกลับเมื่อ 2017-1-10 08:51
ตอนนี้จำได้ในบัดดลครัช กัปตัน

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้