ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขออนุญาติสงสัย หลวงปู่ท่านสร้างกุมารแบบนี้ด้วยเหรอคับ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2013-8-16 14:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ภาพดังกล่าว ผมเจอและเคยเห็นแล้ว จาก facebook คนคนๆนึงใช่ไหมครับ

มีทั้ง ดูดรก ยุคต้นๆ  กุมาร ต่างๆนา ยุคต้น  ขุนแผน38อาถรรพ์ หลายอย่างครับ

เห็น โพส ใน facebook กลุ่มวัด.....   ซึ่งสมาชิคในกลุ่มนั้น ก็หลงเชื่อ กันหลายคนเหมือนกันว่า ของ ลป.ชื่น

เห็นแล้วก็ น่าเห็นใจ  เช่ามาจากไหนหนอ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้