ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ชี้แจ้งที่มาของสีผึ้งหิ่งห้อยชมสวน

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2015-5-4 18:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด

กระจ่างครับ ขอบคุนสำหรับข้อมูลครับ
ผมเปนคนหนึ่งที่ พลาดท่า เคยโดนหลอกมาแล้วครับ

หิ่งห้อยชมสวน สีเหลืองอ๋อยๆ กลิ่นเหม็นหิ่น ที่ซื้อขายข้างนอก บอกเลย ไม่แท้ เก๊ยัด สงสารคนรุ่นต่อไป
ตอนนี้กระจ่างเลยครับ หวังว่าคนทั่วไปคงศึกษาหาข้อมูล เข้ามาอ่านเจอความจริงในนี้ก่อน เสียเงิน  เสียกำลังใจไปนะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้