ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 28254
ตอบกลับ: 152
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> หนึ่งคำถาม กับ หมอหนุ่มชิวชิว <<

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2013-5-29 18:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอ1คำถามครับพี่หนุ่ม
ช่วงนี้กิจการที่ทำเริ่มอยู่ตัวแล้ว แต่ยังมีปัญหาตรงที่ลูกค้าน้อยทั้งที่ทำการโฆษณาอะไรก็หลายอย่างแต่ก็ไม่ค่อยเป็นผล ทำให้รายรับน้อยกว่าที่ตั้งเป้าไว้ อยากรู้ว่าทำไมแล้วทำอย่างไรถึงจะทำให้กิจการดีขึ้นมีคนเข้าร้านเยอะขึ้นครับ ลองหลายๆทางแล้วก็ไม่ค่อยจะได้ผลเลย

ขอบคุณครับ
2#
โพสต์ 2013-5-29 21:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับพี่หนุ่ม ช่วงนี้ไม่ค่อยได้ทำบุญจริงๆครับจะมีโอกาสนานๆครั้งก็จะไปบริจาคโลงศพซักที
พี่หนุ่มพอมีคำแนะนำเรื่องบทสวดหรือทำอะไรที่สามารถทำอยู่ที่บ้านได้ไหมครับเพราะช่วงนี้งานหนักจริงๆไม่มีโอกาสได้เข้าวัดเลย
3#
โพสต์ 2013-5-29 21:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
chakpetch ตอบกลับเมื่อ 2013-5-29 21:45
บทสวดมหาจักรพรรดิ กับ แผ่เมตตา สายหลวงปู่ดู่ก็ไม่ธ ...

ช่ายแล้วครับพี่เพชรแต่ช่วงนี้ขาดเลยครับแทบไม่ได้สวดเลยปกติสวดแบบไม่ต้องเปิดบทสวดแต่ตอนนี้ลืมหมดแล้วครับT T
เปิดร้านทุกวันตั้งแต่เเช้า ปิดร้าน4-5ทุ่ม กว่าจะกลับถึงบ้านกว่าจะนอนตี1ตี2 ร่างกายไม่ไหวจริงๆครับ T T
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้