ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ประสบการณ์ขุนแผนมะรุมมะตุ้มรุ่น2

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2013-8-16 07:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
leonado ตอบกลับเมื่อ 2013-8-16 00:37
ผมต้องฝากตัวด้วยครับผมเพิ่งเข้าเป็นสมาชิกได้ไม่นา ...

มะรุมมะตุ้ม ๒ เนื้อลองพิมพ์ ...ใช้แล้วมีประสพการณ์อย่างไรก็นำมาเล่าสู่กันฟังบางนะครับ  ถึงเป็นพระใหม่แต่รับลองการจัดสร้างและมวลสารไม่เป็นลองใครแน่ ...ถ้ามีกำลังก็ตามเก็บพระที่ทันหลวงปู่ปลุกเศกไว้บางนะครับยิ่งนานยิ่งหายากและราคาสูงขึ้นทุกปี....
2#
โพสต์ 2014-10-13 07:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
majoy ตอบกลับเมื่อ 2014-10-1 12:33
เนื้อแป้งมหาเสน่ห์หลังเจ้าสัว ไม่ได้เลี่ยม บังเอิญต ...

แล้วมันเป้นอย่างไรหละมหาเส่ห์เป็นอย่างไรหละ อธิบายให้ละเอียดด้วยครับอย่ามาค้างๆคาๆแบบนี้ไม่ได้ คุณArt
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้