ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 8454
ตอบกลับ: 30
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

วัตถุมงคล แบบงาน OTOP ไร้ดาว มีจริงหรือ ??

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2014-3-3 21:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
บอกใบ้ให้ครับ

2#
โพสต์ 2014-11-14 06:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Sornpraram เมื่อ 2014-11-15 06:18

ช่วงนี้ของหลวงปู่ชื่นมีปลอม มากขึ้น เล่นหาให้ระวังครับ

เพื่อนสมาชิกก่อนเช่าบูชา ขอแนะนำ ควรปรึกษาผู้รู้ก่อน

ของปลอมที่พวกมิจฉาชีพ ชอบอ้าง..

@ สีผึ้งชนิดต่างๆ

@พระที่อ้างเป็นพระยุคแรกต่างๆ

@สร้างน้อยให้ศิษย์ใกล้ชิดอีกอย่าง

@พ่อตา ญาติพี่น้องเป็นคนบ้านตาอีอีกอย่าง พึ่งระวังไว้ให้ดีครับ

โปรดอย่าตัดสินใจเอง เด็ดขาด ว่าน่าจะแท้..

นับว่าเป็นความโชคดีครับที่ทางวัดตาอีได้เจ้าอาวาสองค์ใหม่ (ที่ดีกว่า)

ตอนนี้คณะศิษย์เก่าๆ ที่ทันการจัดสร้างวัตถุมงคลและรู้เห็นการจัดสร้างแตละรุ่น

กำลังรวมตัวกัน จัดสารบบวัตถุมงคลของหลวงปู่ชื่นให้มีมาตรฐานสากลขึ้นครับ

3#
โพสต์ 2018-3-21 04:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้