ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> ติคญาโณรำลึก ทศวรรษแห่งการจากไปของหลวงปู่ชื่น ติคญาโณ <<

[คัดลอกลิงก์]
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2014-5-2 14:39
จะมีอะไรพิเศษไหมครับ ครบรอบ 10 ปี  ...

มีครับ.....ครบรอบ10ปี....ศิษย์ไม่ดีหลวงปู่คัดออก...มั้ง
morntanti ตอบกลับเมื่อ 2014-5-2 15:57
มีครับ.....ครบรอบ10ปี....ศิษย์ไม่ดีหลวงปู่คัดออก...มั้ง
...

จริงหรือครับ

อัพโหลด 2014-2-16 11:41
ดาวน์โหลด (164.3 KB)

ความทรงจำมากมายที่เราได้ร่วมทำกิจกรรมรำลึกถึงหลวงปู่ชื่น
การก่อตั้งของคณะศิษย์หลวงปู่ชื่น คศช. (ตั้งแต่ปี 2553) โดยอาจารย์สรายุทธ
ใครมีเรื่องราวที่ประทับใจอย่างไรบ้าง ประสบการณ์ต่างๆที่ได้สัมผัส
ความศรัทธา ความประทับใจในครูบาอาจารย์
ขอเรียนเชิญมาร่วมกันบันทึกเรื่องราวกันนะครับ

35#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-5-19 13:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
chakpetch ตอบกลับเมื่อ 2014-5-19 13:38

ชอบจริงรูปนี้
ปีนี้จะไม่ลืมเอาพานไปด้วยครับ^^
สาธุครับ
ไหว้ครูครั้งแรกที่จะได้มีโอกาสเข้าร่วม ตื่นเต้นตั้งตารอครับ

น็อบ ศิษย์หลวงปู่ชื่น อาจารย์สรายุทธ คนล่าสุด รายงานตัวครับ!!!!!!
chakpetch ตอบกลับเมื่อ 2014-5-19 13:38

สวยดีครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้