ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> หนุมาน (เนื้อผง) สองอมตะผู้ไม่มีวันตาย <<

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2013-7-14 13:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
metha ตอบกลับเมื่อ 2013-7-6 18:57
หะ นุ มา นะ อิอะสติ
ภิต วิพัด ผงเพาเทาทุลี
เพชรจะ ติ ...

เคยอ่านในใจครับขนลุกทันที!!!
2#
โพสต์ 2013-7-16 10:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
metha ตอบกลับเมื่อ 2013-7-14 20:52
พี่ทิมเล่าประสบการณ์ หนุมาน ให้ฟังหน่อยครับ ...

ไม่มีหรอกครับ กลัวจะกระโดดไปเที่ยวหมุนคอใครเวลาเขาหาเรื่องผม
เคยลองแล้วมีคนทักว่าหน้าตาเปลี่ยนไป
ผมเล่นพวกนี้แล้วขึ้นไม่เหมือนชาวบ้านอยู่ด้วยก็เลยไม่กล้าเล่น
จะมีก็แต่ลิงลมเพราะชอบเดินทำนู้นทำนี่ให้คล่องๆไวๆ
ไม่โลดโผนนักเพราะใช้ในสังคมงานพบปะผู้คน
หนุมานนี่มีคุณทางทำอะไรให้สำเร็จดีครับ
3#
โพสต์ 2014-7-30 23:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มันแน่นอนครับว่าต้องแรง แต่อย่านำไปเปรียบเทียบกับพระขุนแผนครับ
เดี๋ยววันข้างหน้าถ้ามีขุนแผนพิเศษแรงๆจะใช้ไม่ขึ้นเพราะเคยปรามาสไว้
รู้ๆกันในกลุ่มพี่น้องครับ นี่คือมหาเสน่ห์แบบโลดโผน
จะเอาแบบวิ่งเข้ามากอดแล้วขาก่ายก็มีนะพี่น้อง
แต่คนมันจะอิจฉาเรานะครับแล้วก็ดักตีกบาลเราซะอีก
4#
โพสต์ 2014-8-3 11:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แหม่บ้านนี้หนุ่มๆมีรสชาติในการใช้ของจริงๆ
อย่างนี้ต้องให้โดนสาวๆรุมแย่งกระชากเสื้อขาด
เผื่อจะเข็ด
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้